รายละเอียดทั้งหมด
ลำดับที่ | ชื่อ-สกุล | สำนัก | กลุ่มงาน |
---|---|---|
1 | นางสาวพัชรกันย์ เมธาอัครเกียรติ | สคส. | กลุ่มผู้บริหาร |
2 | นางสาวรัตนา แสงบัวเผื่อน | สตผ. | กลุ่มผู้บริหาร |
3 | นางภัทริยาวรรณ พันธ์ุน้อย | สศศ. | กลุ่มผู้บริหาร |
4 | นายวิษณุ ทรัพย์สมบัติ | สวก. | กลุ่มผู้บริหาร |
5 | นางสาวลิลิน ทรงผาสุก | กพร. | ผู้บริหารกลุ่มพัฒนาระบบบริหาร |
6 | นางสาวปัทมา เทียนเนียม | ตสน. | กลุ่มผู้บริหาร |
7 | นางสาววัลลา เรือนไชยวงศ์ | สกก. | กลุ่มผู้บริหาร |
8 | นายสราวุธ เดชมณีรัตน์ | สพก.จชต. | กลุ่มผู้บริหาร |
9 | นายนิสิต เนินเพิ่มพิสุทธิ์ | ฉก.ชน. | กลุ่มผู้บริหาร |
10 | นายภูริวรรษ คำอ้ายกาวิน | สบว. | ผู้บริหาร |
11 | นางรวิภัทร เหล่าคุ้ม | ศนฐ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
12 | นายรัฎฐกร ฟ้องเสียง | สน. | กลุ่มผู้บริหาร |
13 | นายพิทักษ์ โสตถยาคม | สบน. | กลุ่มผู้บริหาร |
14 | นางลำใย สนั่นรัมย์ | สทศ. | ผู้เชี่ยวชาญ |
15 | นายภูมิ พระรักษา | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาสวัสดิการ |
16 | นางสาวพรเพ็ญ ทองสิมา | สตผ. | กลุ่มผู้เชี่ยวชาญ |
17 | นางวรัญญภรณ์ ชาลีรักษ์ | สตผ. | กลุ่มผู้เชี่ยวชาญ |
18 | นายชนะ สุ่มมาตย์ | สวก. | กลุ่มผู้เชี่ยวชาญ |
19 | นายชนาธิป ทุ้ยแป | สทศ. | ผู้บริหาร |
20 | นายพิเชฎษ์ จับจิตต์ | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
21 | นางณัฐพร พรกุณา | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
22 | นางณัฐา เพชรธนู | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
23 | นางเพ็ญนภา แก้วเขียว | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
24 | นางสาวมธุรส ประภาจันทร์ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
25 | นายประสิทธิ์ ทำกันหา | สทศ. | กลุ่มพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
26 | นางสาวบังอร กมลวัฒนา | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
27 | นายจันทร์ สกุลวงศ์ไพบูลย์ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
28 | นางฉันทนา สกุลวงศ์ไพบูลย์ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
29 | นายวีรศักดิ์ สมัครสมาน | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
30 | นายธนาวุฒิ แก้วบุญ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
31 | นางเกศกัญญา อนุกูล | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
32 | นางสาวนิตยา มั่นคง | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
33 | นางปุณฑริกา พันธุ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
34 | นางสาวหทัยรัตน์ สวนชำนิ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
35 | นางสาวนงเยาว์ อยู่ธูป | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
36 | นางสายสนม สนแจ้ง | สอ. | กลุ่มช่วยอำนวยการ |
37 | นางสาวสุชาดา สภาพงศ์ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
38 | นายรังสฤษดิ์ ถาวจัตุรัส | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
39 | นางสาวรุ่งนภาพร ชาญชัยศักดิ์ | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
40 | นางสาวิกา วงศ์ฝั้น | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
41 | นางสาวสุธิรา ทองศิลป์ | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
42 | นางสาวฐิตพร อุบลสิงห์ | สคส. | กลุ่มพัฒนาระบบงานคลัง |
43 | นางสาวดารณี แดงธรรมเวช | สคส. | กลุ่มพัฒนาระบบงานคลัง |
44 | นางสาวศรณ์วรัชท์ ทองเก่า | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
45 | นางศิรประภา วรพิวุฒิ | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
46 | นางสุภาพร สภาวธรรม | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
47 | นางอรางค์ลักษณ์ มณีศิริ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคเหนือ |
48 | นางสาวสาลินี เลิศอัคฆากร | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคเหนือ |
49 | นางเกษรินทร์ วิริยะอาภรณ์ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคเหนือ |
50 | นางสาวกัญญา อินสอน | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
51 | นายวิชัย รัศมีดารา | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
52 | นางสาวไพรวรรณ ตระกูลชัยชนะ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
53 | นางสาวยุพิน บุญวิเศษ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
54 | นางสาวสุพัฒตรา วัลย์เครือ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
55 | นางสาวธนัญญา แสงทอง | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคกลางและ กทม. |
56 | นางสาวกริษฐา เจริญเลิศ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคกลางและ กทม. |
57 | นางสาวมนทกานติ์ แก้วพฤกษ์ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคกลางและ กทม. |
58 | นางสาวนภัทร อินทรุณ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคกลางและ กทม. |
59 | นางวันดี จิตรไพวรรณ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคใต้ |
60 | นางสาวปณิธิภัธน์ พรหมประสาธน์ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคใต้ |
61 | นางสาวอริศรา ตระกูลวารีสุข | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคใต้ |
62 | นางสาวอังคณา เหว่าวิทย์ | สตผ. | กลุ่มส่งเสริมการกระจายอำนาจ |
63 | นางสาวชรัญญา แสนชัย | สตผ. | กลุ่มส่งเสริมการกระจายอำนาจ |
64 | นายไชยา อินทะเสน | สตผ. | กลุ่มวิจัยเชิงประเมินและสารสนเทศ |
65 | นายอุทัย ไชยกลาง | สทร. | กลุ่มผลิตสื่อและประยุกต์ใช้ เทคโนโลยี |
66 | นายอาชนัน พรหมประกอบ | สทร. | กลุ่มผลิตสื่อและประยุกต์ใช้ เทคโนโลยี |
67 | นางจรูญศรี ชื่นมีศรี | สทร. | กลุ่มผลิตสื่อและประยุกต์ใช้ เทคโนโลยี |
68 | นางทองทิพย์ โคนชัยภูมิ | สทร. | กลุ่มเผยแพร่และพัฒนาบุคลากร ด้านเทคโนโลยี |
69 | นางอังสนา ม่วงปลอด | สทร. | กลุ่มเผยแพร่และพัฒนาบุคลากร ด้านเทคโนโลยี |
70 | นางอภันตรี อมราพิทักษ์ | สทร. | กลุ่มเผยแพร่และพัฒนาบุคลากร ด้านเทคโนโลยี |
71 | นางสาวเปรมฤทัย เลิศบำรุงชัย | สทร. | กลุ่มพัฒนาระบบและเครือข่ายเทคโนโลยี |
72 | นายสุดสาคร รวดเร็ว | สทร. | กลุ่มพัฒนาระบบและเครือข่ายเทคโนโลยี |
73 | นายทรงฤทธิ์ สร้อยอาภรณ์ | สทร. | กลุ่มบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ และการสื่อสาร |
74 | นายวันชัย จันทร์ดำ | สทร. | กลุ่มบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ และการสื่อสาร |
75 | นางอัจฉรา ศรีวัฒนางกูร | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
76 | นางสาวนวลพรรณ พูลศรีสวัสดิ์ | สทร. | กลุ่มพัฒนาคุณภาพการศึกษาด้วยเทคโนโลยีการศึกษาทางไก |
77 | นางเบญจวรรณ ดวงใจ | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ1 |
78 | นายวันนิมิต สายสิทธิ์ | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ2 |
79 | นายอัครเดช สีมาพลกุล | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
80 | นางสาวนุศรา ประสงค์ยิ่ง | สนผ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนานโยบาย |
81 | นางปัทมา ปันทวังกูร | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
82 | นางสุชาดา คล้ายทอง | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
83 | นางสาวชมนต์พัสตร์ ปานวิลัย | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
84 | นางสาวณภาภัช เพชรไทย | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
85 | นางสาวกัลยาณี จิตร์วิริยะ | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
86 | นายชุมพล วงศ์เจริญวิวัฒน์ | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
87 | นายโกศิลป ดวงใจ | สนผ. | กลุ่มสารสนเทศ |
88 | นางดารากร เพ็ญศิริ | สนผ. | กลุ่มวิเทศสัมพันธ์ |
89 | นางยุภา เอี่ยมสงวน | สนผ. | กลุ่มวิเทศสัมพันธ์ |
90 | นายเอกลักษณ์ ทิมทอง | สนผ. | ศูนย์พัฒนาระบบข้อมูลทางการศึกษา |
91 | นางศรีทร สักลอ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
92 | นางสาวลดา เย็นใจ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
93 | นางรำไพ บุตรธนู | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
94 | นางสาวนพศร พรมณีพิศมัย | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
95 | นางสาวสำเภาเงิน ชาติสำราญ | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
96 | นางสรัลรัตน์ มาละวรรณโณ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
97 | นางสาวปทิตตา การสมโชค | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
98 | นางสาวรัตนาภรณ์ มุกนนท์ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
99 | นายจิตการ การสมจิตต์ | สศศ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้างในสถานศึกษา |
100 | นางน้องนุช ธราดลรัตนากร | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
101 | นางสาวศิริรัตน์ สุภาพทรง | สศศ. | กลุ่มผู้เชี่ยวชาญ |
102 | นายอนุจินต์ ลาภธนาภรณ์ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
103 | นางสาวชยพร กระต่ายทอง | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
104 | นายวีระเดช เชื้อนาม | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
105 | นายศตรรฆ ประจงค์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
106 | นางเกษศิรินทร์ สุวรรณสุนทร | สวก. | กลุ่มพัฒนาระบบการแนะแนว |
107 | นางเสาวภา ศักดา | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
108 | นางสาวดวงใจ บุญยะภาส | สวก. | กลุ่มสถาบันภาษาไทย |
109 | นางสาวพัชรา ตระกูลสิริพันธุ์ | สวก. | กลุ่มสถาบันภาษาไทย |
110 | นางสาวกระแสสินธุ์ ปล้องมะณี | สวก. | กลุ่มสถาบันสังคมศึกษา |
111 | นายเฉลิมชัย พันธ์เลิศ | สวก. | กลุ่มสถาบันสังคมศึกษา |
112 | นายเอกสิทธิ์ ปิยะแสงทอง | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
113 | นางภาวิณี แสนทวีสุข | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและส่งเสริมการศึกษาปฐมวัย |
114 | นางกันยา แสนวงษ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและส่งเสริมการศึกษาปฐมวัย |
115 | นาง อัจจิมา จินวาลา | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและส่งเสริมการศึกษาปฐมวัย |
116 | นายณัฐพล ตันเจริญทรัพย์ | สวก. | กลุ่มโครงการพิเศษการกีฬา |
117 | นางลัตติยา อมรสมานกุล | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
118 | นางสาวชุติกาญจน์ บุญญะธิติสุข | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
119 | นางสาวอรุณวรรณ ผู้ธนดี | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
120 | นายปรีชา หมั่นคง | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
121 | นางสาวอังคณา ผิวเกลี้ยง | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
122 | นางสาวเจตนา พรมประดิษฐ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
123 | นางธนาภรณ์ กอวัฒนา | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
124 | นางสาวยมนา พินิจ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
125 | นางสาวสุรีย์ เนตรมณีสุก | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
126 | นางสาวหนึ่งฤทัย บริหาร | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
127 | นางสาวเงินยวง นุดตะเคียน | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
128 | นางปัญจนี วิเลปสุวรรณ | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
129 | นางสาวอุศณา ลาภประเสริฐพร | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
130 | นางสาวรุ่งทิวา สุขศรีพานิช | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
131 | นายสุรศักดิ์ ศรีสวัสดิ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
132 | นางสาวจรูญศรี แจบไธสง | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
133 | นางสาวนันทพร โชติจิติเศรษฐ | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้ |
134 | นายประชา อ่อนรักษา | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้ |
135 | นางสาวโชติมา หนูพริก | สวก. | กลุ่มรักษาการผู้เชี่ยวชาญ |
136 | นางสาวจุฬาลักษณ์ ทรัพย์สุทธิ | กพร. | กลุ่มภารกิจส่งเสริมและประสานฯ |
137 | นางนฤมล พงศ์ไพสิทธิ์ | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 1 |
138 | นางสาวสุวันดี เทอดไทยแท้ | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 4 |
139 | นางสาวชารินี ทับทอง | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 5 |
140 | นางสาวสุพัตรา อุระวัฒนพันธุ์ | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 6 |
141 | นางสาวอรอนงค์ อุทารเวสารัช | สกก. | กลุ่มส่งเสริมกิจกรรมนักเรียน |
142 | นายเทพพนม ลีประโคน | สกก. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาคุณลักษณะผู้เรียน |
143 | นายพนัส บุญวัฒนสุนทร | สกก. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาคุณลักษณะผู้เรียน |
144 | นางนวลจันทร์ ปกป้อง | สมป. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
145 | นางสาวอังคนา จบศรี | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
146 | นางสาวจีระวรรณ ปักกัดตัง | ฉก.ชน. | กลุ่มคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิเด็ก |
147 | นางกรวรรณ ใสยจิตต์ | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
148 | นางสาวชามาศ ดิษฐเจริญ | สบว. | กลุ่มงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
149 | นายโอฬาร ขยันการนาวี | สบว. | กลุ่มงานนิเทศการจัดการศึกษาเพื่อความเป็นเลิศ กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
150 | นางสาวสิรินทร์นิชา ดีทุ่ง | สบว. | กลุ่มงานนิเทศการจัดการศึกษาเพื่อความเป็นเลิศ กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
151 | นางสาวกานจุลี ปัญญาอินทร์ | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
152 | นายสรวิชญ์ วงษ์บุญเพ็ง | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 1 |
153 | นายเธียรไชย ประสิทธิ์เวช | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 2 |
154 | นายธำรงค์ มณีวงศ์ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 3 |
155 | นางจินตนา ประสิทธิ์เวช | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 4 |
156 | นายธีรภัทร์ บรรณโศภิษฐ์ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 5 |
157 | ว่าที่ร้อยตรีดิตถ์กมล สนแจ้ง | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 2 |
158 | นางสาววงเดือน สุวรรณศิริ | สบน. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาพื้นที่นวัตกรรมการศึกษา |
159 | นางศิริลักษณ์ จันทร์วรานนท์ | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
160 | นางกัญญา แสงเจริญโรจน์ | ศบศ. | กลุ่มพัฒนาศักยภาพบุคคลด้านดิจิทัลเพื่อความเป็นเลิศ |
161 | นางสาวจิตตากานต์ วังคำ | ศบศ. | สถาบันภาษาอังกฤษ |
162 | นางสาววีรนุช วิฑูรานนท์ | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมและยกย่องเชิดชูเกียรติทรัพยากรบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
163 | นางสาวจินตนา เก่งสาริกิจ | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมสนับสนุนพัฒนาสมรรถนะตามมาตราฐานวิทยฐานะ |
164 | นางพุทธชาต ทองกร | ศบศ. | กลุ่มผู้บริหาร |
165 | นายเพ็ชรสมร อุทุมทอง | ศบศ. | กลุ่มผู้บริหาร |
166 | นางอาทิตยา ปัญญา | ศบศ. | กลุ่มผู้บริหาร |
167 | นางสาวจิตใส เกตุแก้ว | ศบศ. | กลุ่มแผนงานงบประมาณ และการติดตามรายงานผล |
168 | นายพนัส บุญวัฒนสุนทร | สกว. | ผู้บริหาร |
169 | นายทนงศักดิ์ ศรีงามคุณพัฒน์ | สกว. | ผู้บริหาร |
170 | นางสาวอมรรัตน์ โสธารัตน์ | สกว. | ผู้บริหาร |
171 | นางสาวอริสรา เริงสำราญ | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
172 | นายศิวกร รัตติโชติ | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
173 | นายประพล ฐานเจริญ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
174 | นายวิทยา บัวภารังษี | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
175 | นายวราวุธ วดีวรวิทย์ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
176 | นางสาวสุวดี กิจเดช | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
177 | นายฉัตรชัย หวังมีจงมี | สทศ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา |
178 | นางสาวชุลีกร โชติดี | สทศ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา |
179 | นางสาวจิตรปกรณ์ บุญนะ | สทศ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา |
180 | นายนิพนธ์ พูลศิลป์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
181 | นายชัชชัย จิตต์ชุ่ม | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
182 | นางอรพรรณ โชติช่วงชัชวาล | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
183 | นางสาววรรณธิรา น้อยศิริ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
184 | นางจันทนา โพธิ์เรือง | สอ. | กลุ่มช่วยอำนวยการ |
185 | นางสาวอัจฉรา มันทวงษ์ | สอ. | กลุ่มประสานงานและกิจการพิเศษ |
186 | นายสุรชัย มีเครือรอด | สอ. | กลุ่มประสานงานและกิจการพิเศษ |
187 | นายธีรเทพ พงษ์โสภา | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
188 | นางสุนันพร มาลัยทอง | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
189 | นางสาวรุณฤดี เลาหะพันธ์ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
190 | นางสุพิชฌาย์ โปรดบำรุง | สคส. | กลุ่มพัฒนาระบบงานคลัง |
191 | นางเบ็ญจา จายะพันธุ์ | สคส. | กลุ่มบริหารสินทรัพย์ |
192 | นางพัชรินทร์ เก็จมยูร | สคส. | กลุ่มบริหารสินทรัพย์ |
193 | นางสาวนวลจันทร์ เสลาคุณ | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
194 | นางสาวปัญจวรรณ กสิพันธ์ | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
195 | นางทิพย์วารี นัยเนตร | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
196 | นางสาวกนกพร เรืองศรี | สคส. | กลุ่มบริหารเงินนอกงบประมาณและเงินสวัสดิการ |
197 | นางพัชรี สุพรรณอ่างทอง | สคส. | กลุ่มบริหารเงินนอกงบประมาณและเงินสวัสดิการ |
198 | นางสาวมณิสรา พัฒโร | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
199 | นางสาวสุมณฑา ลาภมูล | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
200 | นายวัลลภ สร้อยสลับ | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
201 | นางสาวสิริรักษ์ ธนสารสุรพงศ์ | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
202 | นางรุจิรา เลิศพิสิฐไพศาล | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
203 | นางสาวนพวรรณ นาคเอี่ยม | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
204 | นางวิไลวรรณ ศรีมาลา | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
205 | นางสาวธีรวรรณ บุญบำรุง | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคเหนือ |
206 | นางสาวสินีนาถ เศวตสุพร | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคเหนือ |
207 | นางสาวนาราทิพย์ ทองโสภา | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคใต้ |
208 | นางสาวศศิร์ภัทร พิพัฒนธนพงศา | สตผ. | กลุ่มส่งเสริมการกระจายอำนาจ |
209 | นางสาวรุ่งทิวา งามตา | สตผ. | กลุ่มวิจัยเชิงประเมินและสารสนเทศ |
210 | นางอรอุมา หวังมีจงมี | สตผ. | กลุ่มวิจัยเชิงประเมินและสารสนเทศ |
211 | นางณารีย์อร ดวงจันทร์ | สทร. | กลุ่มผลิตสื่อและประยุกต์ใช้ เทคโนโลยี |
212 | นายสุชาติ บุญเจริญ | สทร. | กลุ่มพัฒนาระบบและเครือข่ายเทคโนโลยี |
213 | นายสุรชัย โสมาบุตร | สทร. | กลุ่มพัฒนาระบบและเครือข่ายเทคโนโลยี |
214 | นายสมคิด จรียานุวัฒน์ | สทร. | กลุ่มบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ และการสื่อสาร |
215 | นางชุติมาศ น่วมอินทร์ | สทร. | กลุ่มพัฒนารูปแบบและประสานความร่วมมือด้านเทคโนโลยี |
216 | ว่าที่ ร.ต.หญิง สิริพันธ์ สอนภักดี | สทร. | กลุ่มพัฒนารูปแบบและประสานความร่วมมือด้านเทคโนโลยี |
217 | นายวีรยุทธ อุทุมทอง | สทร. | กลุ่มพัฒนารูปแบบและประสานความร่วมมือด้านเทคโนโลยี |
218 | นางสาวณัฐธีรา มีจันทร์ | สนผ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนานโยบาย |
219 | นายวิโรจน์ ธานมาศ | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
220 | นางสาวปติมา ศรีสวัสดิ์ | สนผ. | กลุ่มวิเทศสัมพันธ์ |
221 | นางสาวอาริสา หมีดเส็น | สนผ. | กลุ่มวิเทศสัมพันธ์ |
222 | นางสาวฐปนี อุทัยวรรณ์ | สนผ. | กลุ่มวิเทศสัมพันธ์ |
223 | นางสาวอารีรัตน์ เอื้ออารีย์ | สนผ. | กลุ่มวิเทศสัมพันธ์ |
224 | นายธนนท์ วีรธนนท์ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
225 | นางสิริเพ็ญ ปิ่นฟ้า | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
226 | นางสาวมณิสรา ปาลวัฒน์ | สศศ. | กลุ่มพัฒนาระบบบริหารการจัดการศึกษาสำหรับคนพิการและผู้ด้อยโอกาส |
227 | นางสาวศรีวรรณ ศรีสุวรรณาภรณ์ | สศศ. | กลุ่มพัฒนาระบบบริหารการจัดการศึกษาสำหรับคนพิการและผู้ด้อยโอกาส |
228 | นางสาวอัญชลี ถนอมวำ | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
229 | นางสาวสุดารัตน์ เมฆฉาย | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
230 | นายวิทวัส สุฤทธิกุล | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
231 | นางสาวเมธาวี ภุมรินทร์ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
232 | นายภรรทนพ โพธาทิพย์ | สศศ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้างในสถานศึกษา |
233 | นางสาวศศิ แซ่เฮ้า | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
234 | นางสาวพักตร์พิมล ทัพวัฒน์ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
235 | นางสาวกิตยาภรณ์ ประยูรพรหม | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
236 | นางสาวอนุกูล มโนชัย | สวก. | กลุ่มพัฒนาระบบการแนะแนว |
237 | นางสาวราตรี ธรรมโชติ | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
238 | นายรัฐพงษ์ สงวนงาม | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
239 | นางสาวศิริพร พรรณพัฒน์กุล | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
240 | นางสาวภัทรา สุวรรณบัตร | สวก. | กลุ่มโครงการพิเศษการกีฬา |
241 | นางสาววราภรณ์ ศรีแสงฉาย | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
242 | นางสาวอธิฐาน คงช่วยสถิตย์ | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
243 | นางสาวโสภิตา พรหมเกษ | กพร. | กลุ่มภารกิจติดตามและประเมินผลฯ |
244 | นางสาวศิริภรณ์ ช่างสลัก | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 3 |
245 | นางสุภาวรรณ ผุดมาก | สกก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
246 | นายสันติ โลหะปิยะพรรณ | สกก. | กลุ่มส่งเสริมพลามัยนักเรียน |
247 | นางสาวกุลธิดา อ่วมอิ่ม | สกก. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาสุขภาพนักเรียน |
248 | นางสาวกิ่งกาญจน์ กิ่งจันทร์ | สพก.จชต. | กลุ่มภารกิจบริหารทั่วไป |
249 | นางสาวมิ่งขวัญ เทียมพัฒน์ | สมป. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
250 | นางสาวจิระวดี สินทร | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
251 | นางสาวสุภาภรณ์ บริคุต | สมป. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการมัธยมศึกษาที่มีลักษณะพิเศษ |
252 | นางสุดจิตร์ ไทรนิ่มนวล | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน |
253 | นางสาวชลฤทัย ทวีแสง | สบว. | กลุ่มงานโครงการห้องเรียนพิเศษและโครงการริเริ่ม กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
254 | นางสาวนันทนุช สุวรรนาวุธ | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
255 | นายสิโรตม์ ประทุมชาติ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 1 |
256 | นายณวรัตม์ ศิรพิพัฒน์ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 2 |
257 | นายธีระพงศ์ แฝงเมืองฟุก | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 2 |
258 | นายธีระ โกวิทวัฒนา | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 1 |
259 | นายภาคภูมิ พุทธสุภะ | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 2 |
260 | นายวิศิษย์ศักดิ์ บุญนำ | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 2 |
261 | นายสถิตคุณ บุญเรือน | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 2 |
262 | นายอัคเรศ จันทะกล | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 4 |
263 | นางสาวอุมาภรณ์ พัฒนะนาวีกุล | สบน. | กลุ่มยุทธศาสตร์พื้นที่นวัตกรรมการศึกษา |
264 | นางสาวธนิฏฐา เอี่ยมสะอาด | ศบศ. | กลุ่มพัฒนาศักยภาพบุคคลด้านดิจิทัลเพื่อความเป็นเลิศ |
265 | นายตฤน ก้านดอกไม้ | ศบศ. | สถาบันภาษาจีน |
266 | นางสาวรัตน์อุมา ดวงชาทม | ศบศ. | กลุ่มยุทธศาสตร์และวิจัยการพัฒนาศักยภาพบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
267 | นางสาวชนันท์วัลย์ ชาติอุดมโภคิน | ศบศ. | กลุ่มยุทธศาสตร์และวิจัยการพัฒนาศักยภาพบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
268 | นางสาวณัฏรดา บุตรม่วย | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
269 | นางสาวทัชชภร พิกุลศรี | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
270 | นางสาวศรีกันยา ธรรมพิทักษ์ | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
271 | นายก้องเกียรติ ปิ่นกุมภีร์ | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
272 | นางสาววิจิตรา ศรีคำภา | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
273 | นางสาวนพภัสสร วงศ์ชู | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
274 | นางสาวอนงนาฏ อินกองงาม | สทศ. | กลุ่มพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
275 | นายเฉลิมเกียรติ ทองจุน | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
276 | นายภูริศ มีสรลักษณ์ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
277 | นางสาวอรพรรณ แก้วน้อย | สทศ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา |
278 | นางสาวนันท์นภัส ทรัพย์ประทุม | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
279 | นายทรงฤทธิ์ อดทน | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
280 | นางสาวจุฑาทิพย์ วิริยะประเสริฐ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
281 | นางสาวขวัญชนก คำไข | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
282 | นางสาวศุภางค์ หนูหอม | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
283 | นางสาวธีตารัฐ สุวิจารณ์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
284 | นายกิตติชัย จิตติเจริญวิทย์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
285 | นายนพโรจน์ ชัยกัลยาสิทธิ์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
286 | นางสาวฐิติมนกาญจน์ โรจนปรัชญ์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
287 | นายปรีชา คุณฮวย | สอ. | กลุ่มช่วยอำนวยการ |
288 | นางสาวสุภาณี กวีญาณ | สอ. | กลุ่มช่วยอำนวยการ |
289 | นางสาวสุภาวดี ศรีโพธา | สอ. | กลุ่มประสานงานและกิจการพิเศษ |
290 | นางสาวภณิดา ถนอมทรัพย์ | สอ. | กลุ่มประสานงานและกิจการพิเศษ |
291 | นางสาวสุมาลี ศรีเลิศ | สอ. | กลุ่มประสานงานและกิจการพิเศษ |
292 | นางสาวจรัญญา ชัยอ้าย | สอ. | กลุ่มประสานงานและกิจการพิเศษ |
293 | นางสาวลัลนา ลีฤทธิเกียรติ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
294 | นายปก อ่วมเกื้อมิตร | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
295 | นางสาวนฤมล มงคลแท้ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
296 | นายวีระพันธ์ กิตติศิริวัฒนกุล | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
297 | นายวีระพันธุ์ หมั่นสกุล | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
298 | นายพิชญ สติชอบ | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
299 | นายพชร กาญจนหงษ์ | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
300 | นายปริวัฒน์ พันธ์วิไล | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
301 | นายอรรคพล คำภูษา | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
302 | นางสาวยศยา ราชกรม | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
303 | นายพิชชานนท์ รมย์นุกูล | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
304 | นายพีระพัชร์ พันธ์วนิชดำรง | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
305 | นายสหัสา ฝอยทอง | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
306 | นายเผ่าพันธ์ ปรีชานนท์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
307 | นางสาวมณฑิรา คำสิงห์ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาสวัสดิการ |
308 | นางสาวอัจฉรา ทั่งโม | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
309 | นายบรรพต เติมลาภ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
310 | นางสาวฐิติมา ชาลีกุล | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
311 | นางสาวยศุเนตร ธรรมปาน | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
312 | นายบวรศักดิ์ สาลีฉันท์ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
313 | นางตรีญาภรณ์ แท่นชัยกุล | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
314 | นางสาวนพลักษณ์ อามิตร | สคส. | กลุ่มพัฒนาระบบงานคลัง |
315 | นายพีรพงษ์ อินผลเล็ก | สคส. | กลุ่มบริหารสินทรัพย์ |
316 | นางสาวมัสนันท์ หงษ์สำโรง | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
317 | นางสาวณัฐชยา คชวิเชียร | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
318 | นายชาญยุทธ ตั้งดำรงธรรม | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
319 | นางสาวสรินทร์ทิพย์ รงคปราณี | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
320 | นางรัชนี ไชยสิทธิ | สคส. | กลุ่มบริหารเงินนอกงบประมาณและเงินสวัสดิการ |
321 | นางสาวตรีนุช พิพัฒน์ | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
322 | นางสาวปาริชาติ เอนกคณา | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
323 | นางสาวสุดารัตน์ มาสำราญ | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
324 | นางสาวพรรษชล นนทะนำ | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
325 | นางสาวนันทพร ลิมปกาญจน์เวช | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
326 | นางสาวดุษฎี ขุนทอง | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
327 | นางสาวภคอร ทองโบราณ | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
328 | นางสาวกิรชัญญา ของโพธิ์ | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
329 | นางสาววลีรัตน์ ฤทธิ์กลาง | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
330 | นางสาวสมัชญา ช่วยเกิด | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
331 | นางรุ่งนภา อ่อนดำ | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
332 | นางสาวมัลลิกา หุ้ยย่อง | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
333 | นางสาวรัชดาวรรณ คำมงคล | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
334 | นางสาวมณฑิรา อภัยวงศ์ | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
335 | นางสาวอุทุมพร กอบแก้ว | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคเหนือ |
336 | นางสาวชนิติ์กานต์ ปรางค์สุวรรณ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคเหนือ |
337 | นางสาวกรุณา แก้วด้วง | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคเหนือ |
338 | นางสาวลลิดา บุญเฉลิม | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคเหนือ |
339 | นางสาวอัญชลี ไหมทอง | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
340 | นายธนภัทร คำสุข | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคกลางและ กทม. |
341 | นางสาวสุวรรณา สุยะหมุด | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคกลางและ กทม. |
342 | นางสาวสิรีธร ไหวพริบ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคใต้ |
343 | นางสาวฉัตรชนก จันทร์แย้ม | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคใต้ |
344 | นายสุริยะ แสงทอง | สตผ. | กลุ่มส่งเสริมการกระจายอำนาจ |
345 | นายกันตวิชญ์ สุธรรมเม็ง | สตผ. | กลุ่มวิจัยเชิงประเมินและสารสนเทศ |
346 | นางสาววริสากรณ์ ทองสอาด | สตผ. | กลุ่มวิจัยเชิงประเมินและสารสนเทศ |
347 | นางสาวกรวรรณ กวีวงษ์พิพัฒน์ | สทร. | กลุ่มเผยแพร่และพัฒนาบุคลากร ด้านเทคโนโลยี |
348 | นางสาววิชญ์นรี สุขมี | สทร. | กลุ่มเผยแพร่และพัฒนาบุคลากร ด้านเทคโนโลยี |
349 | นายพินิจ พุ่มนุ่ม | สทร. | กลุ่มบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ และการสื่อสาร |
350 | นายชานนทร์ สุธนะวุฒิ | สทร. | กลุ่มบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ และการสื่อสาร |
351 | นายวุฒินันท์ ประธาน | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
352 | นายศักดิ์กมล ทิพย์ณรงค์ | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
353 | นางสาวณิชาภัทร รีฮุง | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
354 | นายสุรพงษ์ ศรีแก้ว | สทร. | กลุ่มพัฒนาคุณภาพการศึกษาด้วยเทคโนโลยีการศึกษาทางไก |
355 | นางสาวธันญ์วริน ธรรมนลินธรณ์ | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
356 | นางสาวปพิชญา พุฒนา | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ1 |
357 | นางสาวดาราวรรณ ผึ้งปฐมภรณ์ | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ1 |
358 | นายปิยะ ตันติพรหมินทร์ | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ1 |
359 | นางสาวชนิกานต์ คำไทย | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ1 |
360 | นางสาวญาฎา ศรีวิฑูรย์ | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ1 |
361 | นายสัณห์ไชย พลรักษ์ | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ2 |
362 | นางสาวหทัยกาญจน์ เศรษฐปราโมทย์ | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ2 |
363 | นายธนวัฒน์ ฉิมม่วง | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ2 |
364 | นายสุรจิตร เก๊าคำ | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ2 |
365 | นางสาวนฤมล เพ็ชรพรายพริ้ง | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
366 | นางสาววิสา คำบุตร | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
367 | นายเนวิน ขำสกุล | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
368 | นางสาวไอรัตน์ดา ศิลาโรจนสมบัติ | สนผ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนานโยบาย |
369 | นางสาวกัญญารัตน์ สุขสกุล | สนผ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนานโยบาย |
370 | นายมงคล สมเจตนา | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
371 | นายธีรโชค ชมสินธุ์จีระศักดิ์ | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
372 | นางรุจยา อินต๊ะวงศ์ | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
373 | นางสาวภาวนา ช้างใหญ่ | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
374 | นางสาวนัดดานันท์ พิจารณ์ | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
375 | นายณัฐวุฒิ อัศวกวินทิพย์ | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
376 | นางสาวกัลยารัตน์ สุวรรณรงค์ | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
377 | นางสาวกมลชนก ฟังโอวาท | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
378 | นางสาวเบญจวรรณ ไชยเรศ | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
379 | นายณัฐธร อ่อนเจริญ | สนผ. | กลุ่มสารสนเทศ |
380 | นางสาวประภาสินี จิระสุโข | สนผ. | กลุ่มสารสนเทศ |
381 | นางสาววีรดี อิศรเสนา ณ อยุธยา | สนผ. | กลุ่มวิเทศสัมพันธ์ |
382 | นายจิรโรจน์ โชตพิมพ์พิศา | สนผ. | ศูนย์พัฒนาระบบข้อมูลทางการศึกษา |
383 | นางสาววชิรารัตน์ อุดมศักดิ์ | สนผ. | ศูนย์พัฒนาระบบข้อมูลทางการศึกษา |
384 | นางสาวทิพยรัตน์ ทิมวงษ์ | สนผ. | ศูนย์พัฒนาระบบข้อมูลทางการศึกษา |
385 | นายประกิจ ถิ่นนา | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
386 | นายบุญประเสริฐ สัตตานุสรณ์ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
387 | นายอนุรักษ์ จันทสุวรรณ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
388 | นางสาวคุณกร ไทยเกิด | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
389 | นางสาวจริยา เพ็ชร์หมาด | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
390 | นายจารุวิทย์ มงคล | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
391 | นายสุณัฐพงศ์ โคตรแปร | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
392 | นายเอกชัย นาสมปอง | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
393 | นายวุฒิวรรณ วิศาลวรรณ์ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
394 | นางสาวสุชีรา พลราชม | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
395 | นางสาวรุจิรา โสตรโยม | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
396 | นางสาวขวัญฤดี ลิวรรโณ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
397 | นายวรวุฒิ บัวสด | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
398 | นางสาวณัฐรินทร์ สุนิพัฒน์ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
399 | นายคนิตย์ ผามะณี | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
400 | นายพันชั่ง ป้องปัดโรคา | สศศ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้างในสถานศึกษา |
401 | นายกิตติศักดิ์ แซ่ลิ้ม | สศศ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้างในสถานศึกษา |
402 | นางสาวพิบุลขวัญ เทพนะ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
403 | นางสาวชนาภัทร ปิยะเสถียร | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
404 | นางสาวณหทัย พวงบุบผา | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
405 | นางสาวอรพรรณ เพชรมณี | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
406 | นายตรัยรัตน์ โพธิ์กะสังข์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
407 | นางสาวสิรินทร์พร กีรติบวรชัย | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
408 | นางสาวสุภาพร คงช่วยชาติ | สวก. | กลุ่มพัฒนาระบบการแนะแนว |
409 | นางสาวเกตุวดี ตี่อ่ำ | สวก. | กลุ่มพัฒนาระบบการแนะแนว |
410 | นางสาวณฐมน น้ำใจสุข | สวก. | กลุ่มพัฒนาระบบการแนะแนว |
411 | นางสุภาพร คงทิพย์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
412 | นางสาวพิชญนาฎ โนนริบูรณ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
413 | นางสาวเสาวลักษณ์ วรวิเศษ | สวก. | กลุ่มสถาบันภาษาไทย |
414 | นางสาวอมราลักษณ์ วัฒนาปิยรมย์ | สวก. | กลุ่มสถาบันภาษาไทย |
415 | นางสาวนิธิมา นาคทอง | สวก. | กลุ่มสถาบันภาษาไทย |
416 | นายพิษณุ ทองทัพ | สวก. | กลุ่มสถาบันภาษาไทย |
417 | นางสาวอุรชา นุชเหลือบ | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
418 | นางสาวสุนีย์กร พลพหล | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
419 | นางสาวพิมพ์ชนก สุขใจ | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
420 | นายฐิติพงศ์ เมืองแดง | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
421 | นายสถาพร ยูโซ๊ะ | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
422 | นางสาวนันทพร ณ พัทลุง | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและส่งเสริมการศึกษาปฐมวัย |
423 | นางสาวกมลชนก ผ่านสำแดง | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและส่งเสริมการศึกษาปฐมวัย |
424 | นางสาวจิตเกษม บัณฑุธรรม | สวก. | กลุ่มโครงการพิเศษการกีฬา |
425 | นางสาวณัฐนรี ศิริรัตน์ | สวก. | กลุ่มโครงการพิเศษการกีฬา |
426 | นางสาวธนทัต ไชยานนท์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
427 | นายรุ่ง จันทร์ฝาก | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
428 | นางสาว อภิษฎา ขาวสุทธิ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
429 | นางสาวอรวีรา สาริพัฒน์ | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
430 | นายพิเชษ จันเทพา | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
431 | นางสาวพรวลี จันทร์ดวง | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
432 | นางสาวภัทรา ด่านวิวัฒน์ | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
433 | นายอภิศักดิ์ สิทธิเวช | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
434 | นางสาวอัจฉราพร เทียงภักดิ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
435 | นางสาวโสภี ศิริกุล | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้ |
436 | นางนันทิการ์ กันยามา | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้ |
437 | นางสาวยุภาภรณ์ สมพร | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้ |
438 | นางสาวอชิดา นภัสกุลเจริญ | กพร. | กลุ่มภารกิจส่งเสริมและประสานฯ |
439 | นางสาวพัทธนันท์ คุณสนอง | กพร. | กลุ่มภารกิจส่งเสริมและประสานฯ |
440 | นางวัยดี ช่อไม้ | กพร. | กลุ่มภารกิจส่งเสริมและประสานฯ |
441 | นางสาวสุนิตย์ ฟูกลาง | กพร. | กลุ่มภารกิจติดตามและประเมินผลฯ |
442 | นายเสนีย์ชัย เข้มแข็ง | กพร. | กลุ่มภารกิจติดตามและประเมินผลฯ |
443 | นางสาวพิชามญช์ุ โรจนกุลสุวรรณ์ | กพร. | กลุ่มภารกิจวิจัยและพัฒนาฯ |
444 | นางสาวสุวิมล อิ่มศรี | กพร. | กลุ่มภารกิจวิจัยและพัฒนาฯ |
445 | นางสาวพิมพ์นารา จงไพศาลสกุล | กพร. | กลุ่มภารกิจวิจัยและพัฒนาฯ |
446 | นาวสาวกฤติยา วิชชุวรนันท์ | กพร. | กลุ่มภารกิจวิจัยและพัฒนาฯ |
447 | นายสุทธิรักษ์ เนียมสมบุญ | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 1 |
448 | นางสาวนภาพร ศรีสมบัติ | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 1 |
449 | นายปรีชานนท์ ตนภู | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 1 |
450 | นางสาวนิรัชดา บุตรจำรวน | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 3 |
451 | นางสาวอมรรัตน์ บริบูรณ์ | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 4 |
452 | นางสาวจีระพร เซ็นกลาง | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 4 |
453 | นายสมรักษ์ แจ่มจันทร์ | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 4 |
454 | นางสาวหุสนา ง๊ะสมัน | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 5 |
455 | นางสาวบุณยวีร์ ศิริวัฒน์ | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 6 |
456 | นายอภิวัฒน์ ยาวุธ | ตสน. | กลุ่มตรวจสอบประเมินผลและพัฒนาระบบงานฯ 6 |
457 | นางสาววารุณี วออ่วม | สกก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
458 | นางสาวกานต์ภิชชา ธรรมกุล | สกก. | กลุ่มส่งเสริมกิจกรรมนักเรียน |
459 | นายชาญณรงค์ ศรีจันทร์ | สกก. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาสุขภาพนักเรียน |
460 | นายฉัตรชัย แก้วจันทา | สพก.จชต. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการ |
461 | นายธนา โมรินทร์ | สพก.จชต. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการ |
462 | นายสุทธิรัตน์ มีศรีสวัสดิ์ | สพก.จชต. | กลุ่มพัฒนาวิชาการ |
463 | นางสาวสิริพักตร์ พรหมเวค | สมป. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
464 | นางสาววริศรา วิวรรธน์ตระกูล | สมป. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
465 | นางสาวภัททิยา ฤกษ์ศิริ | สมป. | กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการจัดการมัธยมศึกษา |
466 | นางสาวบุณยนุช สายรัตน์ | สมป. | กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการจัดการมัธยมศึกษา |
467 | นางสาววลักษณา ณ น่าน | สมป. | กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการจัดการมัธยมศึกษา |
468 | นางสาวพัชรียา สืบพงศ์เอื้อ | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
469 | นางสาวอำไพ ชัยเจริญ | สมป. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการมัธยมศึกษาที่มีลักษณะพิเศษ |
470 | นางสาวสุทธิดา | สมป. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการมัธยมศึกษาที่มีลักษณะพิเศษ |
471 | นางสาวนภาพร อมรเดชาวัฒน์ | สบว. | กลุ่มงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
472 | นางสาวยูถิกา ฉายลักษมี | สบว. | กลุ่มงานนิเทศการจัดการศึกษาเพื่อความเป็นเลิศ กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
473 | นางสาวสมใจ ปิ่นวัฒนะ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 3 |
474 | นางสาวเรืองริน คงเจริญ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 3 |
475 | นายสุทธิภัทร บัวจันอัด | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 5 |
476 | นายอิทธิพล ไชยวรรณ์ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 5 |
477 | นางสาวทิวากานต์ กรรมถัน | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 1 |
478 | นายปิยะพงษ์ ตาสิติ | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 1 |
479 | นางสาวประไพทิพย์ ตั้งตรงวานิช | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 3 |
480 | นางสาวศรัญญา มุราชัย | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 4 |
481 | นายเก ประเสริฐสังข์ | สบน. | กลุ่มส่งเสริมการสื่อสารสังคม |
482 | นายกฤษฎา ทรงสังข์ | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
483 | นายชูศักดิ์ มีชูเชาว์ | ศบศ. | สถาบันภาษาอังกฤษ |
484 | นางสาวณัฐณิชา หิมทอง | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมและยกย่องเชิดชูเกียรติทรัพยากรบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
485 | นางสาวฐิตินันท์ พิมพ์โชติ | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมสนับสนุนพัฒนาสมรรถนะตามมาตราฐานวิทยฐานะ |
486 | นางสาวนัฐยา ฉัตราภรณ์พงศ์ | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมสนับสนุนพัฒนาสมรรถนะตามมาตราฐานวิทยฐานะ |
487 | นางสาววิภาภรณ์ ฤทธิ์ชัย | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
488 | นายปรีชา โยธี | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
489 | นายฉัตรชัย อาภานุรังษี | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
490 | นายสมพร บุตรแก้ว | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
491 | นายสมบัติ ขวัญแก้ว | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
492 | นางเพ็ญจิต นพรัตน์ | สคส. | กลุ่มบริหารเงินนอกงบประมาณและเงินสวัสดิการ |
493 | นางศิริพร เลาหรุ่งพิสิฐ | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
494 | นางกนกกร เอี่ยมกระสินธุ์ | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
495 | นายศุพลพงษ์ บัวหล้า | สศศ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้างในสถานศึกษา |
496 | นางพรทิพย์ อวิรุทธมรรค | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
497 | นางศิริเพ็ญ อุทากิจ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
498 | นางขนิฎฐา สิงห์ทอง | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
499 | นางสาวจตุพร บุญแฝง | สอ. | กลุ่มช่วยอำนวยการ |
500 | นางสมลักษณ์ สัจธรรม | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
501 | นางสาวสุนันทา ชุมพงศ์ | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
502 | นายมารุต ไชยรส | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
503 | นายบรรจง ตั้งคำ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
504 | นางอัมพร ชงเชื้อ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
505 | นางชุติมา สารมะโน | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
506 | นายกำธร สาธา | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
507 | นางสาวศศิธร รอดภัย | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
508 | นางพรรณอำพร สารสุวรรณ | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
509 | นายสมบัติ เรียนรอบกิจ | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
510 | นางอัจฉรา เนื่องสกุล | สคส. | กลุ่มพัฒนาระบบงานคลัง |
511 | นางศกุนตลา วรวุฒิ | สคส. | กลุ่มบริหารสินทรัพย์ |
512 | นางสวภางค์ ศิลกุล | สคส. | กลุ่มบริหารสินทรัพย์ |
513 | นางประทุม ถาวรรณา | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
514 | นางทวีรัตน์ ขุนทะยก | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
515 | นางสาวกฤษณา ปอยชีวะ | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
516 | นายวิรัช พูนทรัพย์ | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
517 | นางสาวสุพรรณี ดอกละมุด | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
518 | นางสาวณสุภา บัวขาว | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
519 | นางสาวเตือนใจ อยู่เป็นสุข | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
520 | นางสาววิไลวรรณ สีมะกล่ำ | สคส. | กลุ่มบริหารเงินนอกงบประมาณและเงินสวัสดิการ |
521 | นางสาวสุกัญญา พงศ์ชัยประทีป | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
522 | นางสาววันดี แสงเดือน | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
523 | นางสาวอรทัย เพชรวงษ์ | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
524 | นางวัลลดาย์ แก้วรากมุข | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
525 | นางสาววราภรณ์ สิทธิรักษ์ | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
526 | นางสาวเพ็ญพิมล เพ็ชรดี | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
527 | นางสาวบุญกัณฐพันธ์ วัลย์มาลี | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
528 | นางปาณิสรา รวดเร็ว | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
529 | นางจตุพร เรียงความ | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
530 | นางสาวปุญญาพัฒน์ เปลี่ยนศรีเพ็ชร | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคกลางและ กทม. |
531 | นางสาวอุบลพรรณ มีจิตต์ | สตผ. | กลุ่มวิจัยเชิงประเมินและสารสนเทศ |
532 | นางสาวพรรณมณี ชูเชาวน์ | สทร. | กลุ่มเผยแพร่และพัฒนาบุคลากร ด้านเทคโนโลยี |
533 | นางสาวสรินยา ปัดตาเทสัง | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
534 | นางชื่นใจ กระแสสินธุ์ | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
535 | นางนุชนาฏ อ่างแก้ว | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
536 | นางสาวพรรณี อภิสิทธิรัตนากร | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
537 | นางจรินทร พุ่มพวง | สนผ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนานโยบาย |
538 | นางสุชาดา วัฒนไทยานนท์ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
539 | นางสาวจงกล เจนวิชชุเมธ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
540 | นางสาวณัฏฐ์ชยา ปราบพาล | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
541 | นางสาวกัญญาวีร์ โลหะสวัสดิ์ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
542 | นางศิริมาส ช้างเผือก | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
543 | นางสาวสิริลภาภัทร์ รัตน์นุ่มน้อย | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
544 | นางสาวปาหนัน สุขมาก | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
545 | นางสาวประนอม เพ็งพันธ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
546 | นางสาวรพีพร แตงสุวรรณ | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
547 | นางสาวจตุพร เหล็กกล้า | ตสน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
548 | นางพรจุฑา พิลาไชย | สพก.จชต. | กลุ่มภารกิจบริหารทั่วไป |
549 | นางสาวศิริกร เลื่อนสกุล | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
550 | นายพุทธวัฒน์ ประจันทร์ | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
551 | นางสาวนุชจิราพร จันทร์แสง | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
552 | นางสาวสายจิต อ่อนโอก | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
553 | นางสาวรัตติภากร บุญมี | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
554 | นางสาวอนัญญา ผลคิด | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
555 | นางสาวจุฑามาส ใหญ่กว่าจินดา | สอ. | กลุ่มประสานงานและกิจการพิเศษ |
556 | นางสาวพรรณอร จาดไทย | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
557 | นางศิริพร พันธ์เดช | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
558 | นางสาวอุษา บุญมาก | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
559 | นางสาวศิริพร ผลาจันทร์ | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
560 | นางสาวธิดาพร อินทโชติ | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
561 | นางสาวปริศนา เสงี่ยมวงษ์ | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
562 | นางสาวกุหลาบ วิญญา | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ |
563 | นางสาวบัณฑิตา ชาญธัญกรรม | สตผ. | กลุ่มติดตามฯ ภาคใต้ |
564 | นางสาวสุพิน วิชุมา | สตผ. | กลุ่มส่งเสริมการกระจายอำนาจ |
565 | นายวิษณุ พูลสิน | สทร. | กลุ่มบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ และการสื่อสาร |
566 | นางสาวรัตน์ชนียา เมืองพุทธา | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
567 | นางสาวกัญญารัตน์ อยู่แก้ว | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
568 | นายปรมัตถ์ อโณทัย | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
569 | นางสาวกนกพร พรหมกุล | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
570 | นางสาววิญธัชชา ถุนนอก | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
571 | นางสาวอภิชญา คำเขียว | สศศ. | กลุ่มพัฒนาระบบบริหารการจัดการศึกษาสำหรับคนพิการและผู้ด้อยโอกาส |
572 | นางตะวันฉาย บุญกองชาติ | สศศ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้างในสถานศึกษา |
573 | นายวงศ์วณิช การภักดี | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
574 | นางศุภลักษณ์ เกตหอม | ตสน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
575 | นางสาวไพลิน จูเปีย | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
576 | นางนงนุช เพ็งวงษ์ | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
577 | นางสาวจินดา เอี่ยมสะอาด | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
578 | นางสาวอุดมสุข วงษ์สมบูรณ์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
579 | นางอุทัยวรรณ พละทรัพย์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
580 | นางสาวบุญญาภา ชัยพิมพ์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
581 | นางธนพร ฤษฎีร | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
582 | นายเลิศชาย งามประสิทธิ์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
583 | นางสุมาลี รอดเปรม | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
584 | นายอลงกร ผูกเหมาะ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
585 | นายวิรุฬห์ สีดา | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
586 | นายกิตติศักดิ์ หาญยิ่ง | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
587 | นางบัวริม ดอกไธสง | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
588 | นายพรชัย โอปัน | สอ. | กลุ่มประสานงานและกิจการพิเศษ |
589 | นายประทวน ศรีบรรเทา | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
590 | นายธนพร ปานนวน | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
591 | นายกฤษณ ศรีสวัสดิ์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
592 | นายทวีศักดิ์ กลิ่นบุญ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
593 | นางสาวรัชนี พยุง | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
594 | นายธนโชติ ตุลยาทร | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
595 | นางสาวจิดาภา แก่นนาคำ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
596 | นายนิพนธ์ วงษ์พิทักษ์ชัย | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
597 | นายชาญชัย ชายะตานันท์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
598 | นายบัณฑูร คำสอน | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
599 | นายประทวน เมืองงิ้วราย | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
600 | นายปรีชา คงธนอนุรักษ์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
601 | นายพันธ์เทพ บุญชม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
602 | นายวิเชาว์ พูลสวัสดิ์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
603 | นายศาตนันทน์ เทียนสวัสดิ์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
604 | นายสรสิทธิ์ หวังมุขกลาง | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
605 | นายสมชาย หาญยิ่ง | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
606 | นายประจบ วรสิงห์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
607 | นายสัมภาษณ์ บุญยืน | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
608 | นายธวัชชัย โพธิ์ศรี | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
609 | นายวีระศักดิ์ เนื่องจากจันทร์ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
610 | นายวุฒิภัทร ฤทธิจันทร์ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
611 | นายสันติชัย วิทยาบำรุง | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
612 | นายสุชาติ ช้างเผือก | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
613 | นางสิริพร สาธา | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
614 | นางอารียา หงษ์ปรีชา | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
615 | นางฐิติพร วชิรเมธี | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
616 | นางสาวอรณิช ทรงศิริ | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
617 | นางรัตนา รินทระ | สคส. | กลุ่มบริหารเงินนอกงบประมาณและเงินสวัสดิการ |
618 | นายอดิศร ดวงศรี | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
619 | นายสมเกียรติ บรรจง | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
620 | นายเรวัติ รักพันธ์ | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
621 | นายอานัน บุญมา | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
622 | นายปวริศ กิจกิ่ง | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
623 | นางปัญญาวันทน์ ขำขันทอง | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
624 | นางพัชรณี วิริยะ | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
625 | นางสาววิรัตน์ตา เปรื่องสุวรรณ | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
626 | นางวิไล สมเฟือง | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
627 | นางสาวรัตนา รอดโพธิ์ทอง | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
628 | นางสาวยุพิน กิจกิ่ง | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
629 | นางณัฐธยาน์ กุลทัศน์ | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
630 | นางสาวชลฤทัย ผลวาทิต | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
631 | นายกิตติ น่วมคุณสิน | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
632 | นางลักคณา ฟักเทศ | สทร. | กลุ่มพัฒนารูปแบบและประสานความร่วมมือด้านเทคโนโลยี |
633 | นางสุจิตรา ศรีพิสิฐสกุล | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
634 | นายศิลา อ่างทอง | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
635 | นางนัยนา สุขวิบูลย์ | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
636 | นางสาวกฤตยา ตองติน | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
637 | นางสมัย พงษ์โพธิ์ชัย | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
638 | นางเพ็ญประภา ศรีทาบุตร | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
639 | นางสาลี่ มะลีมาน | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
640 | นางสาวอริยาวรรณ์ สอดแสงจันทร์ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
641 | นางธัญญธร ภู่อารีย์ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
642 | นางศรีนวล เจียมสันต์ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
643 | นางสาวปาณิตา วัฒนพานิช | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
644 | นางสาวกัญญมน ซาบซึ้งไพร | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
645 | นางบัณฑิตา สรวมศิริ | ตสน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
646 | นางสาวพิมพ์ใจ ใจน้อย | ตสน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
647 | นางสาวจันทิรา รักคำ | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
648 | นายอนุวัฒน์ รัตนกุล | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
649 | นางเนตรทราย แสงธูป | สบน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
650 | นายภาณุพล สินศุข | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
651 | นางสาวกวีณา รอดคง | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
652 | นางสาวเลิศลักษณ์ เกษรบัว | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
653 | นางวรรณพร อยู่แก้ว | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
654 | นางสาวศิริธร มีนาค | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
655 | นางลภัสรดา วรรณชากร | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
656 | นางสาวเกศนีย์ ปิยะมิตร์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
657 | นายพงษ์ภัทร เหล็กงาม | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
658 | นางสาวณัฐณพัศชา พัชรนันธนัฐ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
659 | นางสาวภูลฎา เจริญยิ่ง | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
660 | นางสาวกัลยรัตน์ กองเพิ่มพูล | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
661 | นางนภาสินี ลิ้มแดงสกุล | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
662 | นายรักเกียรติภูมิ เพชรพิลาลักษ์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
663 | นางสาวกรณิศ พรมมา | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
664 | นางสาวอรอนงค์ เชเดช | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
665 | นายวสุธา กลิ่นแจ่ม | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
666 | นางสาววิชุดา ประชานันท์ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
667 | นางปิยะพร หาดทราย | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
668 | นางสาวจารุวรรณ บางชัยภูมิ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
669 | นางสาวอัจฉราภรณ์ นะอ่อน | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
670 | นางสาวสิริกัลยา สมัคร | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
671 | นางสาวอารยา พงษ์มนตรี | สอ. | กลุ่มช่วยอำนวยการ |
672 | นางสาววิมล มังกรงาม | สอ. | กลุ่มประสานงานและกิจการพิเศษ |
673 | นางสาวนภาภรณ์ เลิศวิริยะกมล | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
674 | นางสาวมุกดา ชูสิงห์ | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
675 | นายเกริกชัย ไตรพงศ์รัตน์ | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
676 | นางสาวอมรฤดี พลพวก | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
677 | นายอนุสรณ์ จอกน้อย | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
678 | นายสรวิศ ฤทัยธนารัตน์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
679 | นางสาวกนกวรรณ เหมกุล | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
680 | นางสาวนันทิชา หมอยา | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
681 | นางสาวเสาวภา มูลศาสตร์ | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
682 | นางสาวนิตยา นาอุดม | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
683 | นางสาวรัตน์วรา นคร | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
684 | นายสมประสงค์ สวิงรัมย์ | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
685 | นางสาวอังสุมาลี แก้วกระจ่าง | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
686 | นางสาวอังศ์วรา โพธิ์ทอง | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
687 | นางทิพย์วราพร จัตุรัส | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
688 | นางสาวพิมพ์ขวัญ กลั่นความดี | สคส. | กลุ่มบริหารเงินนอกงบประมาณและเงินสวัสดิการ |
689 | นางสาวปาริชาติ ชนประชา | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
690 | นางสาวขนิษฐา ดาวลอย | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
691 | นางสาวณิชกานต์ ฤกษ์สังเกตุ | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
692 | นายชัยกฤต วรขัตร | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
693 | นายอนุกูล ศรีปัญจากุล | สตผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
694 | นายวิรัตน์ เศษสิงห์ | สทร. | กลุ่มผลิตสื่อและประยุกต์ใช้ เทคโนโลยี |
695 | นายณัฐพล แพงเวียงจันทร์ | สทร. | กลุ่มเผยแพร่และพัฒนาบุคลากร ด้านเทคโนโลยี |
696 | นายธนรัฐ หุ่นเจริญ | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
697 | นางฑิฆัมพร ศรีจันทร์ดี | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
698 | นางสาวนภัสวรรณ พวงคลัง | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
699 | นางสาวนันทิยา มั่นคง | สทร. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
700 | นายอรรณพ จอกรบ | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
701 | นางสาวเบญจวรรณ คำจันทร์ | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
702 | นางสาวมุจรินทร์ แสงแจ่ม | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
703 | นางสาวสุวิภา ต่างใจ | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
704 | นางสาวนริศรา แท่นทอง | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
705 | นายมนูญ จันทรักษ์ | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
706 | นางสาวอาจารี สิงหบำรุง | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
707 | นายเอนก อินเป็ง | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
708 | นางสาววิสุภา มาดีประเสริฐ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
709 | นางสาวลักขณา โธนบุตร | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
710 | นายประสิทธิโชค ไพบูลย์สิทธิ์ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
711 | นางสาวสุภัทรา รอดเปรม | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
712 | นางสาวกานต์พิชชา เดชสุวรรณนิธิ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
713 | นางสาวสุรีรัตน์ สุขสมกรณ์ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
714 | นางสาวณัฐหทัย ผาคำ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
715 | นางสาวปพรภัทร ฉัตรทิน | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
716 | นายธนภูมิ คันทะชมภู | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
717 | นายชุติพล บุญเฟื่อง | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
718 | นางสาวฐิตินันท์ ส่อสืบ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
719 | นางสาวกรรณิการ์ ไชยสุยะ | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
720 | นางณัฏธิดา ทองอำนวยสุข | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
721 | นายสปัณณ์ นวลนก | สศศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
722 | นางสาวศิริพร พิมศรี | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
723 | นางสาวรัชนีกร กลางคาร | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
724 | นางสาวพัชราดา เรืองสุทธิ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
725 | นางสาวกุณฑริกา โชติสาร | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
726 | นายพัฒนพล ชนะวรรณกุล | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาสำหรับผู้ด้อยโอกาส |
727 | นางสาวพัชราภรณ์ น้อยผล | สศศ. | กลุ่มพัฒนาระบบบริหารการจัดการศึกษาสำหรับคนพิการและผู้ด้อยโอกาส |
728 | นายจีรศักดิ์ ภู่สามสาย | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
729 | นางสาวกุลนิษฐ์ เพ็ญเพียร | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
730 | นางสาววราพร พลทอง | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
731 | นางสาวยุคลธร ดุษดี | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
732 | นางสาวพจนา ชำนาญกุล | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
733 | นางสาวปานฤดี อ่ำแก้ว | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
734 | นางสาวนิตชาลักษณ์ นิลพยัคฆ์ | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
735 | นางสาวพยอม ทองปาน | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
736 | นางสาวพัทยา ทิศเนตร | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
737 | นางสาวกานต์พิชชา อิ่มอก | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
738 | นางสาวคัทลียา ปรีชา | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
739 | นางสาวภัคพร จักรบุตร | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
740 | นางสาวฉัตรชิสา สุขช่วยชู | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
741 | นายนริศ ศรีทองอ่อน | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
742 | นายอภิรเดช วิชยานุวัติ | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
743 | นางสาวนิภาพรรณ ปันสุรัตน์ | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
744 | นางสาวปิยพร วุยชยภูมิ | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
745 | นางสาวสุภาวดี แก้วอำรัตน์ | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
746 | นางสาวสุมิตรา นกยอด | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
747 | นางสาวปาริชาติ คำเห็น | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
748 | นางสาวนฤมล ผลจันทร์ | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
749 | นายวิทิตพงศ์ วิทูรางกูร | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
750 | นางสาวณัฑภรณ์ ศรีนนท์ประเสริฐ | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
751 | นางสาวจอมขวัญ ดอกไธสง | สศศ. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษา |
752 | นายชัยวัฒน์ ทองนาค | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
753 | นายพุทธพงศ์ จริยามา | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
754 | นางสาวปาณิศา ณะกัณฑ์ | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
755 | นายอังกูร เชาว์เอนก | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
756 | นางสาวภาณินี ศรีกาญจน์ | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
757 | นางสาวจริยา กาลพัฒน์ | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
758 | นายประจบ พิสกุล | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
759 | นางสาวทิพย์สุดา อ่อนหวาน | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
760 | นางสาวจุฑารัตน์ มาลาศรี | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
761 | นางสาวจุฑารัตน์ ศรีระษา | สศศ. | กลุ่มแผนและงบประมาณ |
762 | นางสาวอัจรา ประกอบผลดี | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
763 | นางสาวกรัณยภรณ์ โหม่งสูงเนิน | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
764 | นางสาวพรรษา จังพานิช | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในศูนย์การศึกษาพิเศษและและเรียนร่วม |
765 | นางสาวอชิรญา สุทธิโชติ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
766 | นางสาวกนกพร มินทะขัติ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
767 | นายสุวัฒน์ชัย สุฤทธิ์ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
768 | นายถิรวุฒิ อินสาคำ | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
769 | นายภุชงค์ เนตยากร | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
770 | นางสาวณัฐธิพร ฉิมปุ่น | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
771 | นางสาวพรนิภา สายแจ้ง | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
772 | นางสาวหนึ่งฤทัย ใจนิ่ม | สศศ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาในสถานศึกษาเฉพาะความพิการ |
773 | นายอาทร ผูกรักษ์ | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
774 | นางศศกร สร้อยศรี | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
775 | นายปิยชาติ เพิ่มศรี | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
776 | ว่าที่ ร.ต. หญิง สุมณกาญ ทิพย์เตโช | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
777 | นางสาวนภาพร เทพจันทร์ | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
778 | นางสาววลัยพร ศรีตรีรัตน์ | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
779 | นางสาวพงษ์นภัส ผดุงจิต | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
780 | นางสาวรุ่งทิวา ปฐมอารีย์ | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
781 | นางสาวศรีริตา วุฒิกรป์ธาดา | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
782 | นางสาวปาริชาติ ศรีงาม | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
783 | นางสาวริญญาภัสร์ กิตติโชติเศวตกุล | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
784 | นายธีระพงศ์ เปล่งปลั่งศรี | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
785 | นางสาวพัชาวดี สุนทร | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
786 | นางสาวจันทรัสม์ บุญรอด | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
787 | นางสาวกรฤดี เวชสุนทร | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
788 | นายธนะรัช ทองวงษ์เพชร | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
789 | นายชาติตระการ คำภูเงิน | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
790 | นางสาวสุกัญญา ลับโคษา | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
791 | นางสาวปริยากร ศุขโกมล | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
792 | นางสาวกาญจน์ชนก คีรีพฤกษ์ | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
793 | นาย ธีรพงศ์ มองทองหลาง | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
794 | นางสาวสายสุดา ชุมแวงวาปี | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
795 | นางสาวปวีณา เขียวอ่อน | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |
796 | นางสาววรรณวิภา เธอกิจ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
797 | นายทองคำ คำลือ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
798 | นางสาวกาญจนา ลีกงลาศ | สวก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
799 | นายเกริกพล กุศลมาก | สวก. | กลุ่มพัฒนาระบบการแนะแนว |
800 | นางสาวศศิวิมล อินทนนท์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาระบบการแนะแนว |
801 | นางสาวลีเดียวาตี เบ็นบา | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
802 | นางสาวศศิธร สมอเม็ด | สวก. | กลุ่มสถาบันสังคมศึกษา |
803 | นางสาวรชา มีแก้ว | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
804 | นางสาวปรมาพร เรืองเจริญ | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
805 | นางสาวจิรนันท์ ทองโกมุท | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้ |
806 | นางสาวอมรรัตน์ มณีวงษ์ | สกก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
807 | นางสาวสรารัตน์ กิริยาเลิศ | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน |
808 | นายภุมรินทร์ บุตรดี | ฉก.ชน. | กลุ่มคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิเด็ก |
809 | นางสาวรัตน์ติมา วรรณศิริ | ฉก.ชน. | กลุ่มคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิเด็ก |
810 | นายกิติศักดิ์ สมบุญ | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
811 | นางสาวปนัสยา เมฆพักตร์ | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
812 | นายวัชรินทร์ จะปะมากา | สบว. | กลุ่มอำนวยการ แผนงานและงบประมาณ |
813 | นางสาววราภรณ์ กุลตัน | สบว. | กลุ่มอำนวยการ แผนงานและงบประมาณ |
814 | นางสาวฐิตาพร หิรัญอ่อน | สบว. | กลุ่มงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
815 | นางสาวนิรุชา ยกจำนวน | สบว. | กลุ่มงานโครงการห้องเรียนพิเศษและโครงการริเริ่ม กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
816 | นางสาวปิยธิดา ณ อุบล | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
817 | นางสาวสุจิตรา ทุ้ยแป | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
818 | นายปรเมศวร์ ชรอยนุช | สบว. | กลุ่มส่งเสริมความร่วมมือทางวิชาการ |
819 | นายณัฏฐพัชร เนติวัชรโยธิน | สบว. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษาเพื่อความเป็นเลิศ |
820 | นางสาวธัญวลัย กินขุนทด | สบว. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษาเพื่อความเป็นเลิศ |
821 | นายฉัตรชัย หล้ากันหา | สบน. | กลุ่มยุทธศาสตร์พื้นที่นวัตกรรมการศึกษา |
822 | นางสาวณัฐมล ไชยประดิษฐ์ | สบน. | กลุ่มยุทธศาสตร์พื้นที่นวัตกรรมการศึกษา |
823 | นางสาวมาศชฎา จันทราทิพย์ | สบน. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาพื้นที่นวัตกรรมการศึกษา |
824 | นางสาวกนกพร บุญแซม | สบน. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาพื้นที่นวัตกรรมการศึกษา |
825 | นายอิศรา โสทธิสงค์ | สบน. | กลุ่มส่งเสริมการสื่อสารสังคม |
826 | นางสาวอารยา พาสกุล | สบน. | กลุ่มส่งเสริมการสื่อสารสังคม |
827 | นางสาวปราชญาพร แช่ใจ | สบน. | กลุ่มส่งเสริมการสื่อสารสังคม |
828 | ว่าที่ร.ต.หญิงปัญจา ปาเบ้า | ศบศ. | กลุ่มพัฒนาศักยภาพบุคคลด้านดิจิทัลเพื่อความเป็นเลิศ |
829 | นางสาวปวีณา คำภูเงิน | ศบศ. | กลุ่มพัฒนาศักยภาพบุคคลด้านดิจิทัลเพื่อความเป็นเลิศ |
830 | นางสาวอณิยา อุดล | ศบศ. | สถาบันภาษาอังกฤษ |
831 | นายยุระนันท์ มะโพธิ์ศรี | ศบศ. | กลุ่มแผนงานงบประมาณ และการติดตามรายงานผล |
832 | นางสาวสุพัตรา สีลาพร | สกว. | กลุ่มอำนวยการและกฎหมาย |
833 | นางสาวจินต์จุฑา ไชยมะโน | สกว. | กลุ่มอำนวยการและกฎหมาย |
834 | นายสุขวัฒน์ นาควัชระ | สกว. | กลุ่มนโยบายและแผนงาน |
835 | นางสาวจตุพร บุญช่วย | สกว. | กลุ่มการเงินและการบัญชี |
836 | นางสาวนันทิยา สวัสดิ์เอื้อ | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
837 | นายสท้าน พวกดอนเค็ง | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
838 | นายมีนา จินารักษ์ | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
839 | นายศราวุธ แจ่มคล้าย | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
840 | นายณัฏฐภัทร เฉลยไตร | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
841 | นายเจริญ ทาเงิน | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
842 | นางสาวลลิดา เนตรขำ | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
843 | นางสาวจารีวัลย์ เทียนทองดี | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
844 | นางสาวจรรยา ชัยชะนะ | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
845 | นางสาวน้ำฟ้า มีศิลป์ | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
846 | นางสาวฐิติมา วิเวกกิ่ง | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
847 | นางสาวศศิภา เจียมศรี | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
848 | นางสาววรณัน ศรเกลี้ยง | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
849 | นางสาวจีรนุช สังข์รักษา | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
850 | นางสาวอัจฉราภรณ์ สุขันธ์ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
851 | นางสาวฉัตรญาพร ส่างส่วยยี่ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
852 | นางสาวชลธิชา พูพวง | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
853 | นางสาวเพชรินทร์ โบกคำ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
854 | นางสาวจุฑาภรณ์ สายตรง | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
855 | นางสาวจิราพร บุญส่ง | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
856 | นางสาวอภิญญา ไม้สน | สทศ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา |
857 | นายธนพล เอมโอช | สทศ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา |
858 | นางสาววาทินี ศรีวิชัย | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
859 | นางสาวขวัญจิรา ดำเนินงาม | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
860 | นางสาวกุลพัชร คล้ายจินดา | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
861 | นางสาวสุกัญญา ทาเงิน | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
862 | นายทวีทรัพย์ อู่เงิน | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
863 | นายบันลือศักดิ์ จรัสโสภณ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
864 | นายณัฐดนัย หมั่นกิจ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
865 | นายสิทธิศักดิ์ สุขยินดี | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
866 | นายณัฐพล เหล่ารัดสี | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
867 | นางสาวพิจิตรา สายแสง | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
868 | นางสาวรสธร ทรัพย์สำรวย | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
869 | นายปกรณ์ ปัสเกษ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
870 | นางสาวจงลักษณ์ ตันเมทา | สอ. | กลุ่มช่วยอำนวยการ |
871 | นางสาวปาริชาติ ปูรณะหิรัญ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
872 | นางสาวสุภาพร พรรัตน์ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
873 | นางสาวสุดใจ สืบประวัติ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
874 | นายคำภา หานะกูล | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
875 | นายรังสี ราชกรม | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
876 | นายณรงค์ นิลประเสริฐ | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
877 | นายสมศักดิ์ วัฒนจิรกุล | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
878 | นายชวัชระวิชช เกศชยกุล | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
879 | นางสาวอรวรรณา ศรีโกศัย | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
880 | นายฉลาด อำพะวัน | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
881 | นายพสุ พงษ์รัตนิน | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
882 | นายรหัส ตุลยาทร | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
883 | นายกุลชาติ ใหญ่เอี่ยม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
884 | นายจรัล โหมดศรี | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
885 | นายสมจิตร์ หอมเนียม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
886 | นายวินัย รอดเปรม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
887 | นายดะรู๊ด มั่งสมบูรณ์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
888 | นายชินกฤต มุขดา | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
889 | นายสมศักดิ์ วรรณนิยม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
890 | นายวิเชตร หอมเนียม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
891 | นายอุทัย อินลา | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
892 | นายวัชรชัย วันประเสริฐ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
893 | นายโกมล อ่อนศรี | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
894 | นายพิเชษฐ์ ชื่นสุขุม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
895 | นายมงคล บุญเรือง | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
896 | นายมานะ อรุณรัตน์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
897 | นายประสิทธิ์ แสงอินทร์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
898 | นายณัฐดนัย สวนอินทร์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
899 | นายสุนันท์ มั่งสมบูรณ์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
900 | นายประกฤษ สุพร | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
901 | นายสุรศักดิ์ สาระทิศ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
902 | นายเขตร เสนีย์บุญมาก | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
903 | นายสมศักดิ์ อ้นขวัญเมือง | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
904 | นายฐิติกร บุญลอย | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
905 | นายมานพ สีทอง | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
906 | นายชัชวาล สุทธิพร | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
907 | น.ส.ลำใย จันทร์สีดา | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
908 | นายสรากร แป้นทองดี | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
909 | นายชัยรัตน์ บุญอนันต์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
910 | นายธนพล ต้นพรม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
911 | นางสาวสุรีย์ภรณ์ คำแดง | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาสวัสดิการ |
912 | นายเธียรัท รัตนถา | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
913 | นางสาววรันยา เพียรเก็บ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
914 | นายสหรัฐ ทองเงินเจริญ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
915 | นายคุณานนต์ บุนนาค | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
916 | นางสาวศุภกาญจน์ ไม้แก่นจันทร์ | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
917 | นายไพศาล อิงไพบูลย์ | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
918 | นางสาวสุภาพร ฉัตรอัศวพิทักษ์ | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
919 | นางวิลาวัลย์ สมสงวน | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
920 | นางสาวมณีรัตน์ แสงพันธุ์ | สคส. | กลุ่มบริหารเงินนอกงบประมาณและเงินสวัสดิการ |
921 | นางสาวนภาพันธ์ คงแจ้ง | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
922 | นายวรรธนะ ผิวเวียง | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
923 | นางสาววิชาดา วิไลเจริญพัฒน์ | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
924 | นายสุรศักดิ์ วรรณกลาง | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
925 | ซีลาวาตี วานิ | สทร. | กลุ่มผลิตสื่อและประยุกต์ใช้ เทคโนโลยี |
926 | นางสาวกุลณัฐ ธนผาติกุล | สทร. | กลุ่มผลิตสื่อและประยุกต์ใช้ เทคโนโลยี |
927 | นายไชยวัฒน์ เห็นแสงหงส์ | สทร. | กลุ่มบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ และการสื่อสาร |
928 | นายอนุรักษ์ ทองสะอาด | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
929 | นายธีระพันธุ์ คิดดี | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
930 | นายนรวิทย์ คงมนต์ | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
931 | นางสาวศศิวิมล มานิตกุล | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
932 | นายนนทชัย ปานทรัพย์ทวี | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
933 | นายหนึ่ง พลอามาตย์ | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
934 | นายเวทย์ มุสิสวัสดิ์ | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
935 | นายอานันท์ บุพพวงษ์ | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
936 | นางสาวณัฐทิพา ชลนุชา | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ1 |
937 | นางสาวอรพรรณ พั่วพันศรี | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
938 | นายธเนศพล สุโฆสิต | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
939 | นายสามารถ สุขสกุล | สนผ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนานโยบาย |
940 | นางสาวธนธร คล้ายทอง | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
941 | นายปองธรรม สมปอง | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
942 | นางสาวอุมาภรณ์ เมืองดี | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
943 | นางสาวสุพิชา บุญพฤกษ์ | สนผ. | กลุ่มสารสนเทศ |
944 | นายกันตวัฒน์ เพ็ชรไชย | สนผ. | กลุ่มวิเทศสัมพันธ์ |
945 | นางสาวนภัสสร เสนาพิทิกษ์ | สนผ. | ศูนย์พัฒนาระบบข้อมูลทางการศึกษา |
946 | นางสาวดวงหทัย ทงอุสาห์ | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
947 | นายพุฒิพงษ์ เจริญชาศรี | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
948 | นางสาวกัญณภัทร เกตุเจริญ | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
949 | นางสาวกุสุมนิภา เสริมพงศ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาระบบการแนะแนว |
950 | นายสรานันต์ สงวนสัตย์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
951 | นางสาวปาริชาติ ศรีจุลลา | สวก. | กลุ่มสถาบันภาษาไทย |
952 | นางสาวสุชาดา อร่ามเรือง | สวก. | กลุ่มสถาบันสังคมศึกษา |
953 | นายสิทธิกร หิดาวรรณ | สวก. | กลุ่มสถาบันสังคมศึกษา |
954 | นางสาวเพ็ญนภา ชูศรีเมือง | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
955 | นายติณณภพ สินทม | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
956 | นางสาวปิยพร สุขเสียง | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและส่งเสริมการศึกษาปฐมวัย |
957 | นางสาวจิราวรรณ บุญหมั่น | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
958 | นายวรรักษ์ ลูกรักษ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
959 | นายอนิรุทธ์ ทวีวัฒน์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
960 | นายสวิตต์ สุขสุโฉม | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
961 | นางสาวนาตยา ตรัสรู้ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
962 | นางสาวปิ่นสุดา มหากลั่น | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
963 | นางสาวกมลวรรณ กระชวยชื่น | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
964 | นางสาวธนัญชนก เพ็ชร์พิพัฒน์ | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
965 | นางสาวสาธิยา มิ่งนิ่ม | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้ |
966 | นางสาวณีรนุช คชหิรัญ | กพร. | กลุ่มภารกิจส่งเสริมและประสานฯ |
967 | นายธนากร เห่งรวย | ตสน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
968 | นางสาวพรทิพย์ อินทร์พุ่ม | สกก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
969 | นางสาวพรนภัส ทัศมาลี | สกก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
970 | นางสาวกรองกาญจน์ เอี่ยมอนุพงษ์ | สกก. | กลุ่มส่งเสริมพลามัยนักเรียน |
971 | นางสาวมกรารัตน์ ศีลสุเมธกุล | สพก.จชต. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการ |
972 | นางสาวมนตร์นภา สมเคหา | สพก.จชต. | กลุ่มภารกิจบริหารทั่วไป |
973 | นายสุเมธ เหลืองอร่าม | สพก.จชต. | กลุ่มพัฒนาวิชาการ |
974 | นางสาววรัญญา เชาว์แหลม | สมป. | กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการจัดการมัธยมศึกษา |
975 | นางสาวกมลทิพย์ พรมนุ้ย | สมป. | กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการจัดการมัธยมศึกษา |
976 | นางสาวชิชากรณ์ มังกร | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
977 | นายพลวิชญ์ สัตยากูล | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
978 | นางสาวพรรณนภา ทิพย์วรการ | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
979 | นายกีรติ เริงวิจิตรา | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
980 | นางสาวบุศรา สว่างหล้า | สมป. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการมัธยมศึกษาที่มีลักษณะพิเศษ |
981 | นางสาวบุษกร หลำ | ฉก.ชน. | กลุ่มส่งเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคม |
982 | นางสาวภัทรวดี สุขเนียม | ฉก.ชน. | กลุ่มส่งเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคม |
983 | นางสาวทวีพร บุญเส็ง | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน |
984 | นางสาวจิราพร บุญเส็ง | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน |
985 | นายธนกร มงคลเจริญ | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมความประพฤตินักเรียน |
986 | นางสาววสุอรรณ กัลปาลี | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมความประพฤตินักเรียน |
987 | นายเดชา ห้องแซง | ฉก.ชน. | กลุ่มคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิเด็ก |
988 | นางสาวพรนัชชา สาระ | ฉก.ชน. | กลุ่มคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิเด็ก |
989 | นางสาวภาวิณี ประเสริฐศักดิ์ | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
990 | นายนุกร จิตรวัฒน์ | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
991 | นางสาวน้ำเพชร ชูสง่า | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
992 | นายถนอมศักดิ์ คล้ายเผ่าพงษ์ | ฉก.ชน. | กลุ่มติดตามและเฝ้าระวังข่าวสาร |
993 | นางสาวอรอนงค์ ศรีทอง | ฉก.ชน. | กลุ่มติดตามและเฝ้าระวังข่าวสาร |
994 | นายกิตติพศ วรรณกลาง | ฉก.ชน. | กลุ่มติดตามและเฝ้าระวังข่าวสาร |
995 | นายพิทยา ปัญญาธิคุณ | ฉก.ชน. | กลุ่มติดตามและเฝ้าระวังข่าวสาร |
996 | นายศักย์วริษฐ์ บุญศรี | สบว. | กลุ่มอำนวยการ แผนงานและงบประมาณ |
997 | นางสาวณิชากานต์ เกตสมภาร | สบว. | กลุ่มอำนวยการ แผนงานและงบประมาณ |
998 | นางสาวพิมพ์ประภา ท่าข้าม | สบว. | กลุ่มอำนวยการ แผนงานและงบประมาณ |
999 | นายภัทรพงษ์ ปักกะตา | สบว. | กลุ่มงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
1000 | นางสาวสริตา แก้วหาวงค์ | สบว. | กลุ่มงานโครงการห้องเรียนพิเศษและโครงการริเริ่ม กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
1001 | นางสาวณภัสร ปวรางกูร | สบว. | กลุ่มงานโครงการห้องเรียนพิเศษและโครงการริเริ่ม กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
1002 | นางสาวณัฐกุล ส้มแก้ว | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
1003 | นางสาวน้ำพลอย อัมไพพันธ์ | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
1004 | นายพันธ์พัทธ์ ชัยด้วง | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
1005 | นางสาวศศิปภา พระสนชุ่ม | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
1006 | นางสาวลลิตา ขวัญสุข | สบว. | กลุ่มส่งเสริมความร่วมมือทางวิชาการ |
1007 | นางสาวชนมน ชูเชิด | สบว. | กลุ่มส่งเสริมความร่วมมือทางวิชาการ |
1008 | นางสาวปาณิศา ดำเนินผล | สบว. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษาเพื่อความเป็นเลิศ |
1009 | นายพงษกรณ์ ซังธาดา | สบว. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษาเพื่อความเป็นเลิศ |
1010 | นางสาวพิริยา แสงธูป | ศนฐ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1011 | นายสราวุฒิ เจริญสุข | ศนฐ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1012 | ศิวัตม์ รัตนาพรประดิษฐ์ | ศนฐ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1013 | นางสาวกมลรัตน์ แช่มเชย | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1014 | นายก้องเกียรติ ศรีนนท์ประเสริฐ | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1015 | นายสัณหภาส พัฒนทวีลาภ | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1016 | นางประไพ เหมรา | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1017 | นางสาววิลาสินี แซ่ซื่อ | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1018 | นางสาวณัฐริกา ขุนศรี | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 1 |
1019 | นางสาวบุญธิชา คงทวี | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 2 |
1020 | นางสาวอิสราภรณ์ ภูรับ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 2 |
1021 | นางสาวพรรณวิภา กระบวนศรี | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 2 |
1022 | นางสาวปทุมวรรณ สอนมา | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 3 |
1023 | นางสาวนิลาวรรณ อินทะนัน | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 4 |
1024 | นางสาวสโรชา ศรีสุวรรณ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 5 |
1025 | นางสาวลาวัลย์ ชัยรินทร์ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 5 |
1026 | นางสาวธัญทิพย์ ปิณฑยา | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 1 |
1027 | นางสาวบัณฑิตา ขุนเพชรวรรณ | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 1 |
1028 | นางสาวขวัญศิริ ทองเต็ม | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 2 |
1029 | นายสุรเดช โชคบัณดิษฐ์ | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 2 |
1030 | นางสาวบัณฑิตา ไตรมนตรี | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 3 |
1031 | นางสาวศุภกานต์ ม้วนหนู | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 3 |
1032 | ว่าที่ร้อยตรีณัชชา ใจทำดี | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 4 |
1033 | นายปณยา ลาภสมบูรณ์ยิ่ง | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 4 |
1034 | นายวีระวัฒน์ จันทร์ศรี | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 4 |
1035 | นางสาวนิฎฐา ขุนนุช | สบน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1036 | นางสาวภัชธีญา ปัญญารัมย์ | สบน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1037 | นายธนกฤต มหึเมือง | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
1038 | นางสาวกัญญณัช วงค์คำ | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
1039 | นางสาวธัญญรัตน์ สมจิตต์ | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
1040 | นายปพณสรรค์ สุภาตรี | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
1041 | นางสาวณัฐนรี ศรีชู | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
1042 | นายอธิวัฒน์ เวนไธสงค์ | ศบศ. | กลุ่มพัฒนาศักยภาพบุคคลด้านดิจิทัลเพื่อความเป็นเลิศ |
1043 | นายวีระวัฒน์ กัลชาญพิเศษ | ศบศ. | สถาบันภาษาอังกฤษ |
1044 | นางสาวพัชรพร หลายพัฒน์ | ศบศ. | สถาบันภาษาอังกฤษ |
1045 | นางสาววันวิสาข์ จันทะลุน | ศบศ. | สถาบันภาษาอังกฤษ |
1046 | นายณัฐชัย ใจเถิง | ศบศ. | สถาบันภาษาจีน |
1047 | วิทยารัตน์ การธนะศาษฐ์ | ศบศ. | สถาบันภาษาจีน |
1048 | นางสาวอาริญา เภาโพธิ์ | ศบศ. | สถาบันภาษาจีน |
1049 | นางสาวอาคเนย์ แช่มช้อย | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมและยกย่องเชิดชูเกียรติทรัพยากรบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
1050 | นางสาวสาลินี ไชยศรี | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมและยกย่องเชิดชูเกียรติทรัพยากรบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
1051 | นายกิตติ สมศรี | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมสนับสนุนพัฒนาสมรรถนะตามมาตราฐานวิทยฐานะ |
1052 | นางสาวมริสสา ปาเลย์ | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมสนับสนุนพัฒนาสมรรถนะตามมาตราฐานวิทยฐานะ |
1053 | นางสาวนพรัตน์ บรรเทากิจ | ศบศ. | กลุ่มยุทธศาสตร์และวิจัยการพัฒนาศักยภาพบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
1054 | นายพศุตม์ หลายพัฒน์ | ศบศ. | กลุ่มยุทธศาสตร์และวิจัยการพัฒนาศักยภาพบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
1055 | นางสาวอุมาภรณ์ เสงี่ยมไพศาล | ศบศ. | กลุ่มยุทธศาสตร์และวิจัยการพัฒนาศักยภาพบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
1056 | นางสาวศิริเพ็ญ สุวรรณกูฏ | ศบศ. | กลุ่มแผนงานงบประมาณ และการติดตามรายงานผล |
1057 | นางสาวซอฟียะฮ จิตต์สอาด | ศบศ. | กลุ่มแผนงานงบประมาณ และการติดตามรายงานผล |
1058 | นางสาวกานต์ธีรา วัชราศัย | ศบศ. | กลุ่มแผนงานงบประมาณ และการติดตามรายงานผล |
1059 | นางสาวกิติรัตน์ ศังขวณิช | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1060 | นางสาวเพ็ญพิชชา สิริประพันธ์ | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
1061 | นายกิติ นวลอินทร์ | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1062 | นางสาวธนพร อิศเรนทร์ | สนผ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1063 | นางสาวเบญจวรรณ ขาวสะอาด | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ2 |
1064 | นางสาวษิรินทร์ทิพย์ ฆเดชณรงค์ฤทธิ์ | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
1065 | นายวุฒิศักดิ์ เหล็กคำ | สศศ. | กลุ่มกองทุนส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาสำหรับคนพิการ |