รายละเอียดทั้งหมด
ลำดับที่ | ชื่อ-สกุล | สำนัก | กลุ่มงาน |
---|---|---|
1 | นางสาวนันทิยา สวัสดิ์เอื้อ | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
2 | นายสท้าน พวกดอนเค็ง | สทศ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
3 | นายมีนา จินารักษ์ | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
4 | นายศราวุธ แจ่มคล้าย | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
5 | นายณัฏฐภัทร เฉลยไตร | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
6 | นายเจริญ ทาเงิน | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
7 | นางสาวลลิดา เนตรขำ | สทศ. | กลุ่มประเมินคุณภาพการศึกษา |
8 | นางสาวจารีวัลย์ เทียนทองดี | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
9 | นางสาวจรรยา ชัยชะนะ | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
10 | นางสาวน้ำฟ้า มีศิลป์ | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
11 | นางสาวฐิติมา วิเวกกิ่ง | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
12 | นางสาวศศิภา เจียมศรี | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
13 | นางสาววรณัน ศรเกลี้ยง | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
14 | นางสาวจีรนุช สังข์รักษา | สทศ. | กลุ่มทะเบียนและสารสนเทศทางการศึกษา |
15 | นางสาวอัจฉราภรณ์ สุขันธ์ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
16 | นางสาวฉัตรญาพร ส่างส่วยยี่ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาระบบการประกันคุณภาพการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
17 | นางสาวชลธิชา พูพวง | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
18 | นางสาวเพชรินทร์ โบกคำ | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
19 | นางสาวจุฑาภรณ์ สายตรง | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
20 | นางสาวจิราพร บุญส่ง | สทศ. | กลุ่มพัฒนาเครื่องมือและบริการการทดสอบ |
21 | นางสาวอภิญญา ไม้สน | สทศ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา |
22 | นายธนพล เอมโอช | สทศ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษา |
23 | นางสาววาทินี ศรีวิชัย | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
24 | นางสาวขวัญจิรา ดำเนินงาม | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
25 | นางสาวกุลพัชร คล้ายจินดา | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
26 | นางสาวสุกัญญา ทาเงิน | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
27 | นายทวีทรัพย์ อู่เงิน | สทศ. | ศูนย์ PISA สพฐ. |
28 | นายบันลือศักดิ์ จรัสโสภณ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
29 | นายณัฐดนัย หมั่นกิจ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
30 | นายสิทธิศักดิ์ สุขยินดี | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
31 | นายณัฐพล เหล่ารัดสี | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
32 | นางสาวพิจิตรา สายแสง | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
33 | นางสาวรสธร ทรัพย์สำรวย | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
34 | นายปกรณ์ ปัสเกษ | สอ. | กลุ่มบริหารสำนักงาน |
35 | นางสาวจงลักษณ์ ตันเมทา | สอ. | กลุ่มช่วยอำนวยการ |
36 | นางสาวปาริชาติ ปูรณะหิรัญ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
37 | นางสาวสุภาพร พรรัตน์ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
38 | นางสาวสุดใจ สืบประวัติ | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนากองทุนการศึกษา |
39 | นายคำภา หานะกูล | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
40 | นายรังสี ราชกรม | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
41 | นายณรงค์ นิลประเสริฐ | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
42 | นายสมศักดิ์ วัฒนจิรกุล | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
43 | นายชวัชระวิชช เกศชยกุล | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
44 | นางสาวอรวรรณา ศรีโกศัย | สอ. | กลุ่มออกแบบและก่อสร้าง |
45 | นายฉลาด อำพะวัน | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
46 | นายพสุ พงษ์รัตนิน | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
47 | นายรหัส ตุลยาทร | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
48 | นายกุลชาติ ใหญ่เอี่ยม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
49 | นายจรัล โหมดศรี | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
50 | นายสมจิตร์ หอมเนียม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
51 | นายวินัย รอดเปรม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
52 | นายดะรู๊ด มั่งสมบูรณ์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
53 | นายชินกฤต มุขดา | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
54 | นายสมศักดิ์ วรรณนิยม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
55 | นายวิเชตร หอมเนียม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
56 | นายอุทัย อินลา | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
57 | นายวัชรชัย วันประเสริฐ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
58 | นายโกมล อ่อนศรี | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
59 | นายพิเชษฐ์ ชื่นสุขุม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
60 | นายมงคล บุญเรือง | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
61 | นายมานะ อรุณรัตน์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
62 | นายประสิทธิ์ แสงอินทร์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
63 | นายณัฐดนัย สวนอินทร์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
64 | นายสุนันท์ มั่งสมบูรณ์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
65 | นายประกฤษ สุพร | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
66 | นายสุรศักดิ์ สาระทิศ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
67 | นายเขตร เสนีย์บุญมาก | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
68 | นายสมศักดิ์ อ้นขวัญเมือง | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
69 | นายฐิติกร บุญลอย | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
70 | นายมานพ สีทอง | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
71 | นายชัชวาล สุทธิพร | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
72 | น.ส.ลำใย จันทร์สีดา | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
73 | นายสรากร แป้นทองดี | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
74 | นายชัยรัตน์ บุญอนันต์ | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
75 | นายธนพล ต้นพรม | สอ. | กลุ่มอาคารสถานที่และยานพาหนะ |
76 | นางสาวสุรีย์ภรณ์ คำแดง | สอ. | กลุ่มส่งเสริมและพัฒนาสวัสดิการ |
77 | นายเธียรัท รัตนถา | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
78 | นางสาววรันยา เพียรเก็บ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
79 | นายสหรัฐ ทองเงินเจริญ | สอ. | กลุ่มศูนย์สารนิเทศการศึกษาขั้นพื้นฐาน |
80 | นายคุณานนต์ บุนนาค | สคส. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
81 | นางสาวศุภกาญจน์ ไม้แก่นจันทร์ | สคส. | กลุ่มบริหารงบประมาณ |
82 | นายไพศาล อิงไพบูลย์ | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
83 | นางสาวสุภาพร ฉัตรอัศวพิทักษ์ | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
84 | นางวิลาวัลย์ สมสงวน | สคส. | กลุ่มบริหารการเงิน |
85 | นางสาวมณีรัตน์ แสงพันธุ์ | สคส. | กลุ่มบริหารเงินนอกงบประมาณและเงินสวัสดิการ |
86 | นางสาวนภาพันธ์ คงแจ้ง | สคส. | กลุ่มระบบบัญชี |
87 | นายวรรธนะ ผิวเวียง | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
88 | นางสาววิชาดา วิไลเจริญพัฒน์ | สคส. | กลุ่มบริหารงานพัสดุ |
89 | นายสุรศักดิ์ วรรณกลาง | สคส. | กลุ่มติดตามและเบิกจ่ายงบประมาณ |
90 | ซีลาวาตี วานิ | สทร. | กลุ่มผลิตสื่อและประยุกต์ใช้ เทคโนโลยี |
91 | นางสาวกุลณัฐ ธนผาติกุล | สทร. | กลุ่มผลิตสื่อและประยุกต์ใช้ เทคโนโลยี |
92 | นายไชยวัฒน์ เห็นแสงหงส์ | สทร. | กลุ่มบริการเทคโนโลยีสารสนเทศ และการสื่อสาร |
93 | นายอนุรักษ์ ทองสะอาด | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
94 | นายธีระพันธุ์ คิดดี | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
95 | นายนรวิทย์ คงมนต์ | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
96 | นางสาวศศิวิมล มานิตกุล | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
97 | นายนนทชัย ปานทรัพย์ทวี | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
98 | นายหนึ่ง พลอามาตย์ | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
99 | นายเวทย์ มุสิสวัสดิ์ | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
100 | นายอานันท์ บุพพวงษ์ | สทร. | กลุ่มโทรทัศน์การศึกษาขั้นพื้นฐาน |
101 | นางสาวณัฐทิพา ชลนุชา | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ1 |
102 | นางสาวอรพรรณ พั่วพันศรี | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
103 | นายธเนศพล สุโฆสิต | สนผ. | กลุ่มงบประมาณ3 |
104 | นายสามารถ สุขสกุล | สนผ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนานโยบาย |
105 | นางสาวธนธร คล้ายทอง | สนผ. | กลุ่มแผนและโครงการ |
106 | นายปองธรรม สมปอง | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
107 | นางสาวอุมาภรณ์ เมืองดี | สนผ. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา |
108 | นางสาวสุพิชา บุญพฤกษ์ | สนผ. | กลุ่มสารสนเทศ |
109 | นายกันตวัฒน์ เพ็ชรไชย | สนผ. | กลุ่มวิเทศสัมพันธ์ |
110 | นางสาวนภัสสร เสนาพิทิกษ์ | สนผ. | ศูนย์พัฒนาระบบข้อมูลทางการศึกษา |
111 | นางสาวดวงหทัย ทงอุสาห์ | สศศ. | กลุ่มวิจัยและพัฒนาสื่อเทคโนโลยีสิ่งอำนวยความสะดวกทางการศึกษาสำหรับคนพิการ |
112 | นายพุฒิพงษ์ เจริญชาศรี | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
113 | นางสาวกัญณภัทร เกตุเจริญ | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและมาตรฐานการเรียนรู้ |
114 | นางสาวกุสุมนิภา เสริมพงศ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาระบบการแนะแนว |
115 | นายสรานันต์ สงวนสัตย์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมวิทยบริการ |
116 | นางสาวปาริชาติ ศรีจุลลา | สวก. | กลุ่มสถาบันภาษาไทย |
117 | นางสาวสุชาดา อร่ามเรือง | สวก. | กลุ่มสถาบันสังคมศึกษา |
118 | นายสิทธิกร หิดาวรรณ | สวก. | กลุ่มสถาบันสังคมศึกษา |
119 | นางสาวเพ็ญนภา ชูศรีเมือง | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
120 | นายติณณภพ สินทม | สวก. | กลุ่มพัฒนาการศึกษาสำหรับผู้มีความสามารถพิเศษ |
121 | นางสาวปิยพร สุขเสียง | สวก. | กลุ่มพัฒนาหลักสูตรและส่งเสริมการศึกษาปฐมวัย |
122 | นางสาวจิราวรรณ บุญหมั่น | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
123 | นายวรรักษ์ ลูกรักษ์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
124 | นายอนิรุทธ์ ทวีวัฒน์ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
125 | นายสวิตต์ สุขสุโฉม | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
126 | นางสาวนาตยา ตรัสรู้ | สวก. | กลุ่มพัฒนาสื่อการเรียนรู้ |
127 | นางสาวปิ่นสุดา มหากลั่น | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
128 | นางสาวกมลวรรณ กระชวยชื่น | สวก. | สถาบันการแปลและส่งเสริมภาษาต่างประเทศที่สอง |
129 | นางสาวธนัญชนก เพ็ชร์พิพัฒน์ | สวก. | กลุ่มพัฒนากระบวนการเรียนรู้ |
130 | นางสาวสาธิยา มิ่งนิ่ม | สวก. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมการวัดและประเมินผลการเรียนรู้ |
131 | นางสาวณีรนุช คชหิรัญ | กพร. | กลุ่มภารกิจส่งเสริมและประสานฯ |
132 | นายธนากร เห่งรวย | ตสน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
133 | นางสาวพรทิพย์ อินทร์พุ่ม | สกก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
134 | นางสาวพรนภัส ทัศมาลี | สกก. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
135 | นางสาวกรองกาญจน์ เอี่ยมอนุพงษ์ | สกก. | กลุ่มส่งเสริมพลามัยนักเรียน |
136 | นางสาวมกรารัตน์ ศีลสุเมธกุล | สพก.จชต. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการ |
137 | นางสาวมนตร์นภา สมเคหา | สพก.จชต. | กลุ่มภารกิจบริหารทั่วไป |
138 | นายสุเมธ เหลืองอร่าม | สพก.จชต. | กลุ่มพัฒนาวิชาการ |
139 | นางสาววรัญญา เชาว์แหลม | สมป. | กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการจัดการมัธยมศึกษา |
140 | นางสาวกมลทิพย์ พรมนุ้ย | สมป. | กลุ่มพัฒนาคุณภาพและมาตรฐานการจัดการมัธยมศึกษา |
141 | นางสาวชิชากรณ์ มังกร | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
142 | นายพลวิชญ์ สัตยากูล | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
143 | นางสาวพรรณนภา ทิพย์วรการ | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
144 | นายกีรติ เริงวิจิตรา | สมป. | กลุ่มส่งเสริมประสิทธิภาพการบริหารจัดการมัธยมศึกษา |
145 | นางสาวบุศรา สว่างหล้า | สมป. | กลุ่มส่งเสริมการจัดการมัธยมศึกษาที่มีลักษณะพิเศษ |
146 | นางสาวบุษกร หลำ | ฉก.ชน. | กลุ่มส่งเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคม |
147 | นางสาวภัทรวดี สุขเนียม | ฉก.ชน. | กลุ่มส่งเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางสังคม |
148 | นางสาวทวีพร บุญเส็ง | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน |
149 | นางสาวจิราพร บุญเส็ง | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาระบบการดูแลช่วยเหลือนักเรียน |
150 | นายธนกร มงคลเจริญ | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมความประพฤตินักเรียน |
151 | นางสาววสุอรรณ กัลปาลี | ฉก.ชน. | กลุ่มพัฒนาและส่งเสริมความประพฤตินักเรียน |
152 | นายเดชา ห้องแซง | ฉก.ชน. | กลุ่มคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิเด็ก |
153 | นางสาวพรนัชชา สาระ | ฉก.ชน. | กลุ่มคุ้มครองและพิทักษ์สิทธิเด็ก |
154 | นางสาวภาวิณี ประเสริฐศักดิ์ | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
155 | นายนุกร จิตรวัฒน์ | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
156 | นางสาวน้ำเพชร ชูสง่า | ฉก.ชน. | กลุ่มอำนวยการและวิทยบริการ |
157 | นายถนอมศักดิ์ คล้ายเผ่าพงษ์ | ฉก.ชน. | กลุ่มติดตามและเฝ้าระวังข่าวสาร |
158 | นางสาวอรอนงค์ ศรีทอง | ฉก.ชน. | กลุ่มติดตามและเฝ้าระวังข่าวสาร |
159 | นายกิตติพศ วรรณกลาง | ฉก.ชน. | กลุ่มติดตามและเฝ้าระวังข่าวสาร |
160 | นายพิทยา ปัญญาธิคุณ | ฉก.ชน. | กลุ่มติดตามและเฝ้าระวังข่าวสาร |
161 | นายศักย์วริษฐ์ บุญศรี | สบว. | กลุ่มอำนวยการ แผนงานและงบประมาณ |
162 | นางสาวณิชากานต์ เกตสมภาร | สบว. | กลุ่มอำนวยการ แผนงานและงบประมาณ |
163 | นางสาวพิมพ์ประภา ท่าข้าม | สบว. | กลุ่มอำนวยการ แผนงานและงบประมาณ |
164 | นายภัทรพงษ์ ปักกะตา | สบว. | กลุ่มงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
165 | นางสาวสริตา แก้วหาวงค์ | สบว. | กลุ่มงานโครงการห้องเรียนพิเศษและโครงการริเริ่ม กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
166 | นางสาวณภัสร ปวรางกูร | สบว. | กลุ่มงานโครงการห้องเรียนพิเศษและโครงการริเริ่ม กลุ่มบริหารงานโรงเรียนวิทยาศาสตร์และโรงเรียนในโครงการเพื่อความเป็นเลิศ |
167 | นางสาวณัฐกุล ส้มแก้ว | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
168 | นางสาวน้ำพลอย อัมไพพันธ์ | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
169 | นายพันธ์พัทธ์ ชัยด้วง | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
170 | นางสาวศศิปภา พระสนชุ่ม | สบว. | กลุ่มพัฒนาการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ศึกษาและคณิตศาสตร์ศึกษาเพื่อความเป็นเลิศอย่างยั่งยืน |
171 | นางสาวลลิตา ขวัญสุข | สบว. | กลุ่มส่งเสริมความร่วมมือทางวิชาการ |
172 | นางสาวชนมน ชูเชิด | สบว. | กลุ่มส่งเสริมความร่วมมือทางวิชาการ |
173 | นางสาวปาณิศา ดำเนินผล | สบว. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษาเพื่อความเป็นเลิศ |
174 | นายพงษกรณ์ ซังธาดา | สบว. | กลุ่มบริหารงานบุคคลในสถานศึกษาเพื่อความเป็นเลิศ |
175 | นางสาวพิริยา แสงธูป | ศนฐ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
176 | นายสราวุฒิ เจริญสุข | ศนฐ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
177 | ศิวัตม์ รัตนาพรประดิษฐ์ | ศนฐ. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
178 | นางสาวกมลรัตน์ แช่มเชย | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
179 | นายก้องเกียรติ ศรีนนท์ประเสริฐ | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
180 | นายสัณหภาส พัฒนทวีลาภ | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
181 | นางประไพ เหมรา | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
182 | นางสาววิลาสินี แซ่ซื่อ | สน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
183 | นางสาวณัฐริกา ขุนศรี | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 1 |
184 | นางสาวบุญธิชา คงทวี | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 2 |
185 | นางสาวอิสราภรณ์ ภูรับ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 2 |
186 | นางสาวพรรณวิภา กระบวนศรี | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 2 |
187 | นางสาวปทุมวรรณ สอนมา | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 3 |
188 | นางสาวนิลาวรรณ อินทะนัน | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 4 |
189 | นางสาวสโรชา ศรีสุวรรณ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 5 |
190 | นางสาวลาวัลย์ ชัยรินทร์ | สน. | กลุ่มวิจัยพัฒนากฎหมายคดีความ และนิติการ 5 |
191 | นางสาวธัญทิพย์ ปิณฑยา | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 1 |
192 | นางสาวบัณฑิตา ขุนเพชรวรรณ | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 1 |
193 | นางสาวขวัญศิริ ทองเต็ม | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 2 |
194 | นายสุรเดช โชคบัณดิษฐ์ | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 2 |
195 | นางสาวบัณฑิตา ไตรมนตรี | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 3 |
196 | นางสาวศุภกานต์ ม้วนหนู | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 3 |
197 | ว่าที่ร้อยตรีณัชชา ใจทำดี | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 4 |
198 | นายปณยา ลาภสมบูรณ์ยิ่ง | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 4 |
199 | นายวีระวัฒน์ จันทร์ศรี | สน. | กลุ่มวิจัยเสริมสร้าพัฒนาวินัยพัฒนาวินัยฯ 4 |
200 | นางสาวนิฎฐา ขุนนุช | สบน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
201 | นางสาวภัชธีญา ปัญญารัมย์ | สบน. | กลุ่มบริหารทั่วไป |
202 | นายธนกฤต มหึเมือง | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
203 | นางสาวกัญญณัช วงค์คำ | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
204 | นางสาวธัญญรัตน์ สมจิตต์ | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
205 | นายปพณสรรค์ สุภาตรี | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
206 | นางสาวณัฐนรี ศรีชู | ศบศ. | กลุ่มบริหารงานทั่วไป |
207 | นายอธิวัฒน์ เวนไธสงค์ | ศบศ. | กลุ่มพัฒนาศักยภาพบุคคลด้านดิจิทัลเพื่อความเป็นเลิศ |
208 | นายวีระวัฒน์ กัลชาญพิเศษ | ศบศ. | สถาบันภาษาอังกฤษ |
209 | นางสาวพัชรพร หลายพัฒน์ | ศบศ. | สถาบันภาษาอังกฤษ |
210 | นางสาววันวิสาข์ จันทะลุน | ศบศ. | สถาบันภาษาอังกฤษ |
211 | นายณัฐชัย ใจเถิง | ศบศ. | สถาบันภาษาจีน |
212 | วิทยารัตน์ การธนะศาษฐ์ | ศบศ. | สถาบันภาษาจีน |
213 | นางสาวอาริญา เภาโพธิ์ | ศบศ. | สถาบันภาษาจีน |
214 | นางสาวอาคเนย์ แช่มช้อย | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมและยกย่องเชิดชูเกียรติทรัพยากรบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
215 | นางสาวสาลินี ไชยศรี | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมและยกย่องเชิดชูเกียรติทรัพยากรบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
216 | นายกิตติ สมศรี | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมสนับสนุนพัฒนาสมรรถนะตามมาตราฐานวิทยฐานะ |
217 | นางสาวมริสสา ปาเลย์ | ศบศ. | กลุ่มส่งเสริมสนับสนุนพัฒนาสมรรถนะตามมาตราฐานวิทยฐานะ |
218 | นางสาวนพรัตน์ บรรเทากิจ | ศบศ. | กลุ่มยุทธศาสตร์และวิจัยการพัฒนาศักยภาพบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
219 | นายพศุตม์ หลายพัฒน์ | ศบศ. | กลุ่มยุทธศาสตร์และวิจัยการพัฒนาศักยภาพบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
220 | นางสาวอุมาภรณ์ เสงี่ยมไพศาล | ศบศ. | กลุ่มยุทธศาสตร์และวิจัยการพัฒนาศักยภาพบุคคลเพื่อความเป็นเลิศ |
221 | นางสาวศิริเพ็ญ สุวรรณกูฏ | ศบศ. | กลุ่มแผนงานงบประมาณ และการติดตามรายงานผล |
222 | นางสาวซอฟียะฮ จิตต์สอาด | ศบศ. | กลุ่มแผนงานงบประมาณ และการติดตามรายงานผล |
223 | นางสาวกานต์ธีรา วัชราศัย | ศบศ. | กลุ่มแผนงานงบประมาณ และการติดตามรายงานผล |